หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวเองค่ะ ชื่อแนทค่ะ โสดค่ะ อิ  (อ่าน 6688 ครั้ง)
อายุ 20ปี ลันล้า
เชื้อชาติ    ไทย    ไทย
ส่วนสูง    160 cm (50 kg)   170-180 cm
รูปร่าง    สมส่วน    สมส่วน
ผิว    กลางๆ ไม่ขาว ไม่คล้ำ    ขาว
ดวงตา    ตาสองชั้น    ตาสองชั้น
จมูก    กลางๆ ไม่โด่ง ไม่แบน    โด่ง
ปริมาณผม    ปริมาณผมปานกลาง    ปริมาณผมปานกลาง
สีผม    สีดำ    สีดำ
เส้นผม    ผมเหยียดตรง    ไม่มีคำตอบ
ความยาวผม    ยาวระดับใบหู หรือสั้นกว่า    ยาวระดับใบหู หรือสั้นกว่า
มีเสน่ห์ที่    คอ   
ครอบครัว

สถานภาพ    โสด    โสด
มีบุตร    ไม่มี    ไม่มี
อยากมีบุตร(อีก)    อยากมีพอสมควร    อยากมีพอสมควร
พี่น้อง    ลูกคนเล็ก    
พักอยู่กับ    อยู่คนเดียว   
ไลฟ์สไตล์ & นิสัย
freedom_vicayada   คนที่มองหา
ศาสนา    พุทธ    ไม่มีคำตอบ
การศึกษา    ขอบอกวันหลัง    ปริญญาตรี
อาชีพ    นักเรียน/นักศึกษา    สถาปัตย์/วิศวะ, อสังหาริมทรัพย์/ก่อสร้าง, งานบันเทิง/ศิลปะ, บัญชี/การเงิน/ธนาคาร, การท่องเที่ยว/โรงแรม, เจ้าของธุรกิจ/อาชีพส่วนตัว, ข้าราชการ/รัฐวิสาหกิจ
รายได้    15,000 หรือน้อยกว่า    25,001 - 50,000 บาท, 50,001 - 75,000 บาท
สูบบุหรี่    ไม่สูบ    ไม่สูบ
สุรา    ไม่ดื่ม    ไม่ดื่ม
ราศีเกิด    ตุลย์ (17 ต.ค. - 15 พ.ย.)   
ลักษณะนิสัย    คุยเก่ง ช่างพูด, มีเสน่ห์, อารมณ์ดี มีความสุข, โรแมนติค   
กิจกรรม & สิ่งที่ชอบ
freedom_vicayada   คนที่มองหา
ออกกำลังกาย    ขอบอกวันหลัง    สัปดาห์ละ 1-2 ครั้ง
กีฬาที่ชอบ    ว่ายน้ำ, เต้นรำ, โยคะ   
งานอดิเรก    คอมพิวเตอร์, ช้อปปิ้ง, ทำบุญ, ดูหนัง/ทีวี, ฟังเพลง   
เล่นดนตรี, เต้นรำ    ร้องเพลง, ดนตรีไทย   
ติดต่อพี่ถลอกเลครับ  เกย์แอบ

โอ้วววว!!! หลั่นล้า~*
ทำมาแล้วทุกอาชีพ อู้ย..

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 อู้ย..

กาก
อะไรวะเนี่ย งง ฮะ มีทั้ง สูบ และ ไม่สูบ (ช่องบุหรี่) ยังกะก๊อปมาจากเว็บ

น้าถลอก มาเหลาหน่อย

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

There's only one "Jack Russell"
ดูแล้วก็ก็อปมาชัวร์แหละ ประเด็นคือเพื่ออะไร เดี๋ยมา edit เป็นสแปมงี้เหรอ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เหงา อยากหาเพื่อนเสียว

กาก
ยักษ์ว่าไงฮะ

ย้ายเข้าจู๋แนะนำตัวไม๊ฮะ

ไหว้

There's only one "Jack Russell"
ดูเหมือนจะลืมแปะรูป หมีโหด~

แนทที่ถ่ายหนัง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เหงา อยากหาเพื่อนเสียว โทรมา

กาก
เหงา อยากหาเพื่อนเสียว โทรมา

บอกลุงร่มเหรอ

(แจ๋ว แจ๋ว)

ขอ ss ด้วยสิ  หื่น
เจอตัวละ

https://w.facebook.com/wasabi.chillchillww

โอ้วววว!!! หลั่นล้า~*
 fuc yea fuc yea fuc yea

หน้า: [1] 2