หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: Fontcraft แจกฟอนต์ครั้งแรกครับ  (อ่าน 13696 ครั้ง)
ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ

ครั้งนี้อาจจะไม่ดี ไว้แก้ตัวใหม่ครั้งหน้านะครับผม  เจ๋ง
เนื่องจากมีผู้ใช้งานบางส่วนเจอปัญหา ไม้ไต่คู้ แสดงผลบ้างไม่แสดงผลบ้าง

เลยลองกลับไป Gen ฟอนต์ดูใหม่ เป็น Version 2.03 ครับ ดาว์นโหลด Version แก้ไขเล็กน้อยได้ที่

http://www.mediafire.com/?hud8q3zcojc3i44

ขอบคุณครับผม
แก้ไขให้ในหน้าเดิมละครับ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คือที่บอกว่าแจกนี่ font น้องที่ให้โหลดอยู่หน้าไหนอะ หาจนลายตาไปหมดแล้ว ไม่รู้ตั้งกระทู้ตั้งแต่เดือนไหนอะ รบกวนเวลาบอกว่าแจกช่วยทำลิงค์ให้ด้วยดิ เผื่อคนหลังๆเข้ามาจะได้หาเจอเลย เยอะมากอะ หึหึ

พระพุทธเจ้าผู้เป็นความสว่างของโลกทรงชนะสัจจกนิครนถ์ ด้วยเทศนาญาณวิธี คือ รู้อัชฌาสัยแล้วตรัสเทศสอนให้ม
พยายามครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 เจ๋ง

หน้า: 1 [2]