หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนออกแบบโลโกร้านเสื้อผ้า  (อ่าน 3161 ครั้ง)
อยากรบกวนช่วยออกแบบโลโกร้านให้หน่อยค่ะ

พอดีเป็นครู เพิ่งคลอดลูก จึงอยากเปิดร้านหารายได้เสริมบนเน็ต

ก็เลยคิดจะสกรีนกระเป๋าเป็นชื่อร้านเพื่อสมนาคุณลูกค้า 

เป็นร้านขายเสื้อผ้าแฟชั่นและขายเสื้อผ้าเด็ก

ชื่อร้าน  Lischinony Dot Cloth 

Lischinony4Kids

อยากได้ออกแนวฟ้า ชมพู ขาวค่ะ

ขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยเหลือนะคะ
ร้านโมนามาเฟียเค้ารับทำอยู่นะครับ ลองติดต่อดูครับ

ใช้เวลา 10.1 นาที ตามกระแสกับเขามั่ง  อืมมมมห์

กินรอบวง
ร้านโมนามาเฟียเค้ารับทำอยู่นะครับ ลองติดต่อดูครับ

อ๊ะ

หน้า: [1]