หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: ย้าย server f0nt.com แล้วนะครับ :)  (อ่าน 7117 ครั้ง)
ไอซ์เปลี่ยนอวตารได้ปะ
เห็นถลอกบอกว่าเปลี่ยนไม่ได้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ่า เปลี่ยนไม่ได้ชั่วคราวครับ ฮือๆ~ รอเข้าไปเปลี่ยน harddisk คืนนี้นะครับ

จากนี้ไปถ้าเจ๊งอีกโทษไอซ์ได้เลยครับ กร๊าก

กร๊าก

ทันที กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอ่อ เฮี้ยนจริงวุ้ย ตอนอยู่เครื่องเก่า harddisk มีปัญหาไปหลายรอบ  ง่ะ

Today you , Tomorrow me.
check อาหารหน้าเครื่องเหมือนว่าตัวที่มีปัญหาจะเป็นบอร์ดไม่ก็ cpu เลยฮะ T_T

นี่ dell นะเนี่ย ฮือๆ~

ฮ่าๆ ฮือๆ โอยยยยยย

check อาหารหน้าเครื่องเหมือนว่าตัวที่มีปัญหาจะเป็นบอร์ดไม่ก็ cpu เลยฮะ T_T

นี่ dell นะเนี่ย ฮือๆ~

อู้ย..

อาหารเป็น CPU  อู้ย..

There's only one "Jack Russell"
เข้าแก๊งไหน หัวหน้าตายหมด  กร๊าก
หน้า: 1 [2]