หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อไฟแห่งการงานพลุ่งพล่าน(ลนก้น)  (อ่าน 27419 ครั้ง)
จูนเวลากันก่อนลาด้วยครับ มั่นใจครับ พี่ได้ลาแน่ 
แต่ใบ้ให้นิดนึงว่าไม่มีเลทแล้วครับ
.
.
.
เลทอะไรเล่า นี่เดือนมีนาสัปดาห์หนังสือแล้วนะ  โวย
โควต้าลาปีนี้หมดแล้วครับ fuc yea

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่รู้ล่ะครับ สัปดาห์นี้นะครับ
อาทิตย์หน้ามาอ่านก็สัปดาห์นี้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 เกรียน สู้ๆนะครับ  แต่ที่แน่ๆ ผม งง คุยไรกันครับ ไม่ล่ะ

JAY PiTuck
 โวย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อ่านแล้วมันรู้สึกร้อนรุ่ม ฮ่าๆๆ
สู้ๆ นะคะทุกคน  กร๊าก

ต่อไปถ้าไม่ส่งงานจะให้พี่แอ้จับฉีกเลยนะครับ  ฮี่...
เลิกๆ  โวย

ฉีกขาก่อนละกัน มือจะได้ทำงานส่วนที่เหลือได้  อ๊าง~

ฉีกขาก่อนละกัน มือจะได้ทำงานส่วนที่เหลือได้  อ๊าง~

ลันล้า  เยี่ยมไปเบย  (แจ๋ว แจ๋ว)
fuc yea มือก็ต้องกุมขาไงครับ

fuc yea

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ช่วงนี้สงสารพี่แอนมากครับ โดนสั่งให้แก้เพียบเลย แถมยังเหลืองานอีกเพียบด้วย
ได้แต่ส่งกำลังใจไป เพราะทางเราก็รองานพี่แอนเพื่อเอาไปประกอบเป็นเล่มอยู่

สู้ๆ ครับพี่แอน  เจ๋ง

---หมอแมวดูไว้นะครับ หึหึหึ---
สั่งแก้น่ะไม่เท่าไหร่ ไม่ได้รู้สึกอะไรเลย
แต่ไอ้ที่ยังปั่นไม่ทันจะให้แก้เลยเนี่ยเยอะ fuc yea

เหลืออีก 7 หน้า ฮึบบบบ fuc yea

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8