หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถาม ไอซ์ตอบ (แตกหน่อ)  (อ่าน 8120 ครั้ง)

ปวดหัวกับการขอความช่วยเหลืออะไรแบบนี้... ถ้าโพสเว็บบอร์ดจะไม่ว่าเลย นี่ส่งเมลเจาะจงตัวแบบกูต้องเป็นคนตอบอีก :( เห้อ

คิดยังไงของเค้าน่ะ  กร๊าก
เซเล็บก็เงี๊ย ฮิ้ววว

แล้วนี่มันอะไรก๊านนนนนนนนนนนน

กร๊ากกกกก!!!

กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

There's only one "Jack Russell"
หูย ถามได้ทุกเรื่องเลย กรี๊ดดดดด

ข้าวเจ้าผสมเทียมไปเมื่อเดือนมกรา
แต่เมื่อวันก่อนสังเกตเห็นว่าข้าวเจ้าเป็นสัดอีกรอบ
ขอถามพี่ไอ๊ซ์ว่า
ถ้าผสมเทียมอีกครั้งนี่ ต้องผสมวันไหนถึงจะติดแน่ๆครับ

ขอบคุณที่มีน้ำใจนะงัฟ กรี๊ดดดดด

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก
รู้ไหมครับว่าควายมีกี่สายพันธุ์ กว่าผมจะหาข้อมูลมาได้ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ง่ะ  มีเวลาหาได้ขนาดนั้นเลยหราครับ

JAY PiTuck
หูย ถามได้ทุกเรื่องเลย กรี๊ดดดดด

ข้าวเจ้าผสมเทียมไปเมื่อเดือนมกรา
แต่เมื่อวันก่อนสังเกตเห็นว่าข้าวเจ้าเป็นสัดอีกรอบ
ขอถามพี่ไอ๊ซ์ว่า
ถ้าผสมเทียมอีกครั้งนี่ ต้องผสมวันไหนถึงจะติดแน่ๆครับ

ขอบคุณที่มีน้ำใจนะงัฟ กรี๊ดดดดด
หลังจากเป็นสัดสองวันครับ กรี๊ดดดดด

อย่าเชื่อผมนะ

นังแอน  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

กาก
โอย ฮาสาดดด  กร๊าก กร๊าก กร๊าก
ไอ๊ซ์ตอบเหมือนกะเจ้าพนักงานผสมเทียม โวย

เอ๊า ใครอยากถามอะไรไอ๊ซ์ ถามเลยครับ
กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: [1] 2