หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: -  (อ่าน 3284 ครั้ง)
-
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 เม.ย. 2013, 01:24 น. โดย - » บันทึกการเข้า
นิวจิ๋ว

กาก
แถนพี่อึง

โอ้วววว!!! หลั่นล้า~*
ถ้าเห็นใจคนที่ถูกแอบอ้าง ก็ไม่ต้องลบครับ
เพราะเป็นหลักฐานว่ามีคนแอบอ้าง

ควรจะรวบรวมทุกกระทู้ ทุก username ที่ใช้ในการแอบอ้างนั้นๆ เพื่อเป็นประโยชน์สำหรับผู้ถูกแอบอ้าง
ไม่ต้องลบครับ แต่ต้องขุดทุกกระทู้ขึ้นมา
แบบว่ามัดรวมๆกัน  ทำลิ้งค์ให้เห็นกันชัดๆ

จะขอโทษขออภัยอะไรกันยังไง ก็ว่ากันไป เป็นอีกเรื่องนึงครับ

ป.ล. สหายนี่ใครกันเหรอครับแอน จำไม่ได้จริงๆ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
กรรม คืการกระทำ มันไม่หายไปไหนหรอก

เหมือนเกลือนั่นแหละ  เติมน้ำลงไปมากเท่าไร

แม้มันจะเจือจาง แต่เกลือมันไม่หายไปไหนหรอก

น้ำระเหยไปเกลือมันก็ยังตกผลึกอยู่ก้นภาชนะ

เกิดลบทุกสิ่งทุกอย่างไปจริงๆ

เกลือเหล่านั้นมันก็ยังตกผลึกอยู่ในใจน้องนั่นแหละ  เพราะแม้ว่าเวลาผ่านไปนานแค่ไหน

สิ่งต่างๆมันยังเป็นปมในใจ  มันจึงพาน้องกลับมาที่แห่งนี้อีก

เขาบอกว่า หลอกใครก็หลอกได้

แต่หลอกตัวเองเนี่ย...สุดๆเลยนะ

กินรอบวง

ป.ล. สหายนี่ใครกันเหรอครับแอน จำไม่ได้จริงๆ

จะเอาชื่อจริง นามสกุลจริง ชื่อพ่อแม่ไหมล่ะครับ ผมมีหมดเลยนะ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอาครับ อยากเหง

There's only one "Jack Russell"
หน้า: [1]