หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: สมม้าคจะตั้งใจทำการบ้านครัฟ!  (อ่าน 3480 ครั้ง)
หลายคนอาจจะงงว่านี่ตั้งใจทำแล้วเรอะ!? แหยะ
แต่นี่ก็พยายามแล้วครับ เผาบ้าง ขยำบ้าง ขยันบ้าง  หยี
ส่วนใหญ่เป็นการบ้านส่งอาจารย์ วิจารณ์ได้ครับ  ยิ้มน่ารัก

อนาคตของยุคเก่าครับ ชอบเพลงชิปจูน ตื้ดๆๆๆ

design from soundครับ นั่งทำจนปวดหลังเรื้อรังเลย ไม่เน้นดีสวย

โปรโมทสถาบันครับ ไม่ผ่าน555

โลโก้กลุ่มในห้องเรียนครับ ไม่ผ่านอีก5555

แฮปปี้ไม่ใช่เล่นครับ ไม่ผ่านด้วย55

ชิ้นใหม่จะอัพขึ้นบนเรื่อยๆ...

คืนฮาโลวีนมันขนลุกจนนอนไม่หลับ เลยเผาการ์ตูนฝรั่งเซ่นแดร็กคูล่าซะเลย

adเป็นโปสเตอร์มาม่าครับ

หมีเมคานิกครับ เลยทำเป็นจักรกลซะเลย

แสตนหนังครับ หาคลิปดูได้ในยูทูป

แสตนงานกีฬาครับ ของจริงสวยมว๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 เม.ย. 2013, 14:55 น. โดย sommark » บันทึกการเข้า
เหยดดด นี่มันทีมงานแยมอุบาทว์ในตำนานนี่ ชาบูว์ โวย

ไม่ใช่ทีมงานหรอกคร้าบ เป็นแฟนอาร์ทเท่านั้น  หยี
เท่ดีๆๆ แบบสองอันหลังนี่อยากทำให้ได้แบบนี้บ้างครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ดูรูปผู้ชายในรูป นึกว่า พี่ เจนภพ ผสม พี่บวบ  กร๊าก

เอาหน้าเพื่อนเป็นแบบอะครับ แต่พอทาสีบนแผ่นไม้จริงๆ มีแต่คนทักว่าเหมือนอ้ปป้าPSY ฮ่าๆ
อันนี้ทำเล่นๆส่งอาจารย์เป็นของแถมจากการทำการบ้านสมุดพึงประสงค์ครัฟ

oh!YOUTH Title Intro
กรี๊ดดดดด อยากทำเป็นมั่ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]