หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: EDBazaar  (อ่าน 10259 ครั้ง)

เร็วๆนี้ ยังต้องจัดการอีกเยอะมาก
ขยันมาก fuc yea

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สวยครับ จะติดตามดูอักษรตัวอื่นๆนะครับ  เจ๋ง
ขออภัยนานไปหน่อย พอดีติดภารกิจวุ่นๆเรื่อง พลังพลเมือง"เพชรบุรี"ปฏิรูปประเทศไทย
เอามาให้ติชมช่วยมองกันครับ

ไปเคลียงานก่อนครับ
ขอบคุณครับ
ขยันจริงๆ ครับ ไหว้
เท่าที่ดู ผมติดเรื่องการใช้งาน ไ กับ ใ น่ะครับ
มันจะมีปัญหาตอนใช้รึเปล่าเอ่ย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รู้สึกว่าตัวอักษรมันติดกันไปนิดนึงหรือเปล่าครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

รู้สึกเหมือนตัวไทยกับตัว Eng ยังดูเป็นคนละชุดกันอยู่ครับ

• อย่างตรง Terminal ของตัว a กับตระกูล ล, ส นี่คือจงใจให้ไม่เหมือนรึเปล่าครับ
• ตัวละตินเหมือนยังดูเป็น serif ครึ่งๆ กลางๆ อยู่ครับ เพราะว่าบางจุดที่น่าจะมี serif ก็ยังไม่มี แต่บางตัวกลับมี (ลองดูคำว่า Thailand)
• ช่องไฟแคบไปครับ

perfectionist
• อย่างตรง Terminal ของตัว a กับตระกูล ล, ส นี่คือจงใจให้ไม่เหมือนรึเปล่าครับ

ตัว ล,ส กับ a จงใจที่จะไม่ให้เหมือนกัน

เดี๋ยวจะปรับแก้ช่องไฟครับ

ส่วน ตัว ไ กับ ใ จะดูทางว่ายังไงต่อไป
เพราะก็ไม่แน่ใจว่าตอนเวลาคนอื่นเอาไปใช้จะมีปัญหารึป่าวอ่ะครับ
แต่สำหรับเอสเอสไม่มีปัญหา ซะงั้น

ขอบคุณครับ ไหว้
ไปเซาะ ไ มาน่าจะแตกต่างกับ ใ ขึ้นอีกนิดครับ
ปรับเพิ่มช่องไฟครับ น่าจะอ่านง่ายขึ้น
ช่องไฟสวยละครับ เจ๋ง

ชอบไม้ม้วน เหมือนเสาไฟในนิทานเลย  กรี๊ดดดดด

ชอบ ด.เด็ก ต. เต่า และ ค.ควาย ครับ  เจ๋ง
 :46:ขอบคุณครับ ไหว้
หน้า: [1]