หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตินำฟอนต์ 2005_iannnnmtv ไปใช้กับสติ้  (อ่าน 8874 ครั้ง)
สวัสดีครับ อยากทราบว่าถ้าลูกค้าของผมให้ออกแบบสติกเกอร์เพื่อไว้แจกฟรีในLine และPR โดยอยากใช้ฟอนท์  2005_iannnnmtv ประกอบไปกับลายการ์ตูนขำขำ ซึ่งจะมีอยู่ประมาณ10แบบ ตอนนี้อยู่ระหว่างดำเนินการ เลยอยากจะสอบถามว่าในกรณีนี้ผมต้องเสียค่าใช้จ่ายในการใช้ฟ้อนท์นี้มั๊ยครับ? รบกวนขอรายละเอียด และขอความกรุณาช่วยตอบด่วนด้วยนะครับ

ขอบคุณครับผม
ใช้ได้เลยครับ ไม่ต้องเสียตังค์ เจ๋ง
แต่ถ้ามีงบจากลูกค้าอยาก donate คนทำฟอนต์ก็ไม่ว่ากันครับ
ผมเกาะเมียกินอยู่ มีรายได้จากการเก็บเหรียญตามซอกตู้เย็นครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณมากๆครับ  ถ้ามีความคืบหน้ายังไงจะมาแจ้งอีกทีนะครับ
แนะนำตัวก่อนนะครับผมชื่อ ปิยะวัฒน์  กปิลกาญจน์  เป็นกราฟฟิคดีไซน์เนอร์ที่บริษัท เดนท์สุ (ประเทศไทย) จำกัด ครับ  ซึ่งผมได้นำ FONT  2005_iannnnnMTV ของพี่ มาใช้ออกแบบร่วมกับการ์ตูนใน Line Sticker ที่ลูกค้าจะเอาไปแจกฟรี  และนำไปใช้ประชาสัมพันธ์ในสื่อต่างๆครับ และลูกค้าก็โอเคชอบงานของผมแล้วครับ  ตอนนี้ทางบริษัทของผมพอมีงบมาบ้างครับและก็เต็มใจอยากที่จะ donate แก่พี่ครับ ผมต้องทำอย่างไรบ้างครับ

รบกวนด้วยนะครับ
ขอบคุณมากๆครับ
ขอบคุณมากๆ ครับ donate ได้ตามแบบฟอร์มนี้เลยจ้ะ ไหว้
(ใช้ระบบของ PayPal นะครับ)

แปะปุ่มไม่เป็น เดี๋ยวส่ง PM ไปแทนละกันครับ ฮ่าๆ ฮือๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แปะโดเนตในโหลดฟอนต์ด้วยคน เหมือนตูจะทำ paypal ไว้และ :หิว:

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เดี๋ยวขอรื้อฟอนต์ตัวเองก่อน จะได้เอามั่ง กร๊าก

หูย... โดเนทด้วย เท่ห์อ่ะ  กรี๊ดดดดด
หูย... โดเนทด้วย เท่ห์อ่ะ  กรี๊ดดดดด

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
หน้า: [1]