หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8]

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้อนสุดฯ เล่ม 10 : ฉบับ WTF Reloaded  (อ่าน 49768 ครั้ง)
หมดเดือนแล้วววววว
เพิ่งเห็นอะ อยากร่วมวงด้วยแต่คิดไม่ออกจะทำอะไรดี
มีกำหนดส่งงานยังไงบ้างครับ? จะได้ส่งถูก งง

PhotoNextoR eMagazine ครับผม!
เพิ่งเห็นอะ อยากร่วมวงด้วยแต่คิดไม่ออกจะทำอะไรดี

คุยก่อนได้ครับพี่ว่าอยากเขียนประมาณไหน เผื่อช่วยคิด

มีกำหนดส่งงานยังไงบ้างครับ? จะได้ส่งถูก งง

ส่งมาก่อนได้เลยครับ
เพิ่งนึกได้ เราทำขนาดไหนกันครับบบบบบ

fuc yea
(ตอบในทวิตเตอร์ไปแล้ว)

เข้าใจว่าหมายถึงไซส์
เสนอว่าหน้าละ 1024 x 768 นะ แนวตั้งหรือแนวนอนค่อยว่ากัน (แนวนอนก็เก๋นะ อ๊าง~)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
นี่ตัวอย่าง เป็นแนวตั้ง ไม่ได้สูงมาก แต่หน้าคู่เวลาดูเต็มจอรวมกัน ขนาดมันกำลังดีเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แนวนอนน่าจะเจ๋งอ่ะ คุณแอน

ไม่เคยเห็นนิตยสารแนวนอนครับ

ไหว้

There's only one "Jack Russell"
ป๋า ณต พี่ร่ม แก้มาเถอะครับบบบ
ตั้งเลย

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 เกรียน
ขุด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
กลบ

แป่ว

There's only one "Jack Russell"
ส่งการบ้านทางไหนดีครับเนี่ย?  มือใหม่ยัง งงๆ งง

ปล. ได้ข่าวว่าปิดเล่มสิ้นเดือนนี้ ยังทันอยู่ไหมนะ?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ก.ย. 2013, 13:06 น. โดย nextopia » บันทึกการเข้า

PhotoNextoR eMagazine ครับผม!
ลืมจู๋นี้ไปแล้ว ฮ่าๆ ฮือๆ

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8]