หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความร่วมมือชาว f0nt Likeงานศิลป์ของไทย  (อ่าน 2436 ครั้ง)
โฆษณาหนึ่งเดียวของไทยที่คว้ารางวัลระดับโลก gold จาก Cannes Lion ในปีนี้ครับ

รบกวนเพื่อนสมาชิกกระทืบ Like แรงๆเพื่อให้งานของคนไทยได้ขึ้นปกนิตยสารชื่อดังต่างประเทศด้วยนะครับ ทิ้งงานจากประเทศอื่นให้กระจุย

ช่วยกด LIKE ที่นี่ครับ

ศิษย์เก่าคณะวิจิตรศิลป์ม.เชียงใหม่เป็นหนึ่งในผู้แต่งภาพนี้เลยครับ :)

Agency: LOWE Thailand
Photographer: Surachai Puthikulangkura
Illustrator: Surachai Puthikulangkura, Supachai U-Rairat

ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ
 (แจ๋ว แจ๋ว)

ปล.หากผิดกฎบอร์ดอย่างไร ต้องขออภัยและสามารถลบกระทู้ได้ตามสมควรครับ
หน้า: [1]