หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอนต์อัตลักษณ์สถาบันดนตรีกัลยาณิว  (อ่าน 48702 ครั้ง)
ตามไปดูตัวอย่างที่ปักออกมาแล้ว เจ๋งมากเลยค่ะ  กรี๊ดดดดด

เพิ่งสังเกตว่าฟอนต์ถูกระงับออกอากาศ เกิดอะไรขึ้นเหรอครับ
 (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) ไหว้ สวยมากๆเลย^^
เพิ่งสังเกตว่าฟอนต์ถูกระงับออกอากาศ เกิดอะไรขึ้นเหรอครับ

เจ้าของผลงานแจ้งมาว่าตอนนี้ฟอนต์ถูกนำไปใช้ผิดวัตถุประสงค์เยอะครับ (คงก๊อปต่อๆ กัน)
ก็เลยขอหยุดการเผยแพร่จ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เจ้าของผลงานแจ้งมาว่าตอนนี้ฟอนต์ถูกนำไปใช้ผิดวัตถุประสงค์เยอะครับ (คงก๊อปต่อๆ กัน)
ก็เลยขอหยุดการเผยแพร่จ้ะ

เรื่องใช้แบบผิดวัตถุประสงค์ พอจะยกตัวอย่างได้มั้ยคะ (ส่วนตัวชอบฟอนท์นี้เลยเก็บลงฮาร์ดดิสก์ไว้ พอจะส่งให้เพื่อนโหลด ถึงเห็นว่าเว็บเพจฟอนท์นี้โดนลบ เลยไม่กล้าใช้ )
นึกภาพว่า เช่นเอาไปทำแต่งตัวอักษรดุ๊กดิ๊กๆ อะไรแบบนี้ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 [2]