หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: อบรม E-Bay ดี ไม่ดี ยังไง  (อ่าน 7578 ครั้ง)
เออๆ นึกออกละ ในยูทูบมีเพียบเลยพี่โก้ หาดูได้เลยครับ
เคยเปิดดูเพลินๆ มีคลิปสัมมนาอะไรไม่รู้ (ก็เจ้าเดียวกันนี่แหละ) เยอะมาก ยังกะฟังแอมเวย์ สนุก กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หาเรื่องออกจากบ้านไปกินเหล้ากับชาวฟ้อนต์เลยครับ

บอกที่บ้านว่าไปอบรม e bay  เกย์ออก

There's only one "Jack Russell"
แอบอ้าง
ยังกะฟังแอมเวย์

เออ อันนี้ตรงกับที่คิดไว้เลย
ล้มโครงการไปได้เรียบร้อยแล้วครับ
เอาที่ป๋าเลย์ กับ แอน ไปบอกเมียด้วยล่ะ
คล้อยตามกันเลยทีเดียว  ไงจ๊ะ~

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
กล่อมเมียมาฟังฟอนต์แคมป์ดีกว่าครับ  เจ๋ง
ยิ่งกว่าแอมเวย์อีกครับ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ฟังเสร็จแทบอยากจะขายบ้านเอาเงินมาจ้างทำ MV เลยครับ เจ๋ง
เอะอะอะไรดึงเข้า EXA Studio หมด เจ๋ง

ว่าไปฟอนต์แคมป์กันมั้ย น้องดำเหงื่อตก

ไปกันสิครับ ไปกันเยอะๆชวนเพื่อนไปด้วย
ผมมีสิ่งดีๆจะมานำเสนอ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ไปกันสิครับ ไปกันเยอะๆชวนเพื่อนไปด้วย
ผมมีสิ่งดีๆจะมานำเสนอ

น้องดำ

There's only one "Jack Russell"
มันดูออนไลน์ก็ได้นี่นาพี่โก้
ผมก็เคยสมัครเข้าไปดูนะ
ไปฟังฟรีๆ สักสองชั่วโมงก่อนที่ mrt จตุจักร ทุกเสาร์อาทิตย์ก็ได้นะครับ สบายๆ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 [2]