หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหน่อยนะครับ KRR-Fonts ขอบคุณครับ  (อ่าน 22304 ครั้ง)
เพิ่งหัดทำ งมโข่งตั้งนานได้มา 2 แบบ
ขาดตกบกพร่องอันใด น้อมรับคำติฉินนินทราขอรับ
 ด้วยความที่ตัวเองอยากมีฟอนต์ลงในงานของตัวเอง ก็เลยลองทำเพื่อความสะดวกในการทำงานนะครับ
ได้มาสองแบบ แบ่งปันนะครับ

ชื่อฟอนต์ KRR-HUTSHA (ฮัทช่า=ชื่อลูกคนที่สอง)
เป็นตัวเอฟเฟคในงานคอมมิคนะครับ สะดวกในการใช้งานในสายงานครับผม

ดาวโหลดตามลิ้งนะครับ http://goo.gl/L9i7Um

ชื่อฟอนต์ KRR-Aengaei (เอิงเอย=ชื่อลูกสาวคนแรก)

เป็นฟอนต์เขียนมือที่ดัจริตอยากให้เหมือนฟอนต์คอมมิคฝรั่งดอง  แต่ได้มาแค่นี้เอาเหอะ มือสมัครเล่นนะครับ555

ดาวโหลดตามลิ้งนะครับhttp://goo.gl/xgTXCi

ขอขอบคุณ NP NaipolTemplate,www.F0nt.com ฝันเป็นจริงชะที

ข้อมูลการติดต่อ:
อีเมล: Okthaispirit @hotmail.com
เฟซบุ๊ก: Facebook.com/4thaispirit

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มี.ค. 2014, 10:41 น. โดย Mr.thaispirit » บันทึกการเข้า
กรี๊ดดดด ดังในวงการการ์ตูนแน่ๆ กรี๊ดดดดด

โอ๊ย โคตรเท่เลยครับ กรี๊ดดดดด
ชื่อลูกก็น่ารัก กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เจ๋งอะครับ กรี๊ดดดดด

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ผมเอาไปจองคิวในนี้นะครับ

ต้องการเผยแพร่ฟอนต์ อ่านที่นี่

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมเอาไปจองคิวในนี้นะครับ

ต้องการเผยแพร่ฟอนต์ อ่านที่นี่

ว้าวววววเด็ดดวงมากครับ  ไหว้ หื่น

ขอเพิ่มภาพนะครับ

ได้เลยครับ เจ๋ง
ตัวฟอนต์นี้ผมจองคิวไว้แล้วครับ เดี๋ยวค่อยๆ ทยอยปล่อยเนอะ

ป.ล.เห็นงานพี่ในเฟซบุ๊กแล้วสุดยอดมากครับ กราบๆๆ ไหว้ (ผมมีลูกสาวขวบกว่าเหมือนกันครับ เห่อแบบเดียวกัน วาดการ์ตูนเหมือนกันแต่กากกว่าล้านเท่า  ฮ่าๆ ฮือๆ วัยตอนนี้นี่กำลังซนเลยครับ)

ได้เลยครับ เจ๋ง
ตัวฟอนต์นี้ผมจองคิวไว้แล้วครับ เดี๋ยวค่อยๆ ทยอยปล่อยเนอะ

ป.ล.เห็นงานพี่ในเฟซบุ๊กแล้วสุดยอดมากครับ กราบๆๆ ไหว้ (ผมมีลูกสาวขวบกว่าเหมือนกันครับ เห่อแบบเดียวกัน วาดการ์ตูนเหมือนกันแต่กากกว่าล้านเท่า  ฮ่าๆ ฮือๆ วัยตอนนี้นี่กำลังซนเลยครับ)

ครับผม เดี๋ยวทำตัวต่อไปรู้สึกหลงเสน่ห์การทำฟอนต์ขึ้นมาชะแล้ว (ลูกสาวมีโอกาศเหมาะๆเดี๋ยวลองมาปล่อยใส่กันสักครั้งนะครับ)555
ชอบตัวที่สองครับ  อ๊าง~

perfectionist
ชอบตัวที่สองครับ  อ๊าง~

ขอบคุณครับ ยิ้มแก้มฉีก
ต่อกระทู้นี้เรื่อยๆนะครับ อีกแบบนะครับ แก้ไปแก้มายังไม่ลงตัว

โพสให้ชมก่อน
ขอบคุณครับ เช่นเคยติชม แนะนำได้ครับ ยังงงๆกับการทำงาน งมโข่ง

ต่อกระทู้นี้เรื่อยๆนะครับ อีกแบบนะครับ แก้ไปแก้มายังไม่ลงตัว

โพสให้ชมก่อน
ขอบคุณครับ เช่นเคยติชม แนะนำได้ครับ ยังงงๆกับการทำงาน งมโข่ง

แอร๊ยยยยยยย กึ๋ยๆ อยากได้มาใช่จังเลยยยย สวยมากกกกก เกย์ออก
กรี๊ดดดด เมพพพพพพ กรี๊ดดดดด

สุดยอดม้อดดี้ อ๊าก ฮือๆ

หน้า: [1] 2