หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตนำ font ไปใช้ในการทำ Line Sticker ครับ  (อ่าน 7726 ครั้ง)

ที่บริษัทผมได้ให้ผมทำการออกแบบ Line Sticker ลองขึ้นขาย ( ทีแรกกะจะแจก แต่ดูเหมือนมันแจกฟรีไม่ได้ -_- ) ผมได้นำ Font "Layiji TaMaiTine1"
ไปใส่ในตัวการ์ตูนดังรูป

ต้องขอโทษเจ้าของ Font อย่างสูงครับ ที่ผมนำไปใช้โดยไม่ได้ทำการแจ้งก่อนล่วงหน้า T_T ตอนนี้ที่ออฟฟิซกำลังกังวลใจกันว่าจะติดปัญหาเรื่องลิขสิทธิ์ Font ไหม หรือถ้าจะนำชุด Font  นั้นไปใช้ จำเป็นต้องมีค่าใช้จ่ายหรือไม่อย่างไรน่ะครับ ถ้ามีรบกวนคุณ Layiji แจ้งกับผมทีนะครับ

อนึ่ง ผมได้ใส่ชื่อ Font "Layiji TaMaiTine1" ไว้ใน description ตอนจะโหลด Sticker แล้ว

ปล. ขอโทษอย่างสูงอีกครั้งหนึ่งครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มิ.ย. 2014, 10:57 น. โดย oatmealchan » บันทึกการเข้า
กรี๊ดดดดด ขอโทษทำม้าย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
วงการนี้เริ่มคึกคักแล้ววววว  กรี๊ดดดดด

จะตายอย่างวีรบุรุษ หรือจะอยู่นานพอที่จะเห็นตัวเองกลายเป็นวายร้าย
อิจฉา

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 กรี๊ดดดดด อิจฉาทำม้าย

หน้า: [1]