หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: Font DRjoyful  (อ่าน 13274 ครั้ง)
ปล่อยเรียบร้อยจ้า เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ภาพเปิดตัวน่ารักมาก ได้บรรยากาศเทศกาลปีใหม่ด้วย  กรี๊ดดดดด

พอลองใช้จริงๆ แล้วนึกถึงโฆษณา HP Pavilion สมัยก่อนแฮะ
ขอบคุณ iannnnn ด้วยครับ

ของดีจริงๆ ครับ
นี่ที่จริงอยากให้เพิ่มข้อความบอกเล่า เชิญชวนหรือโฆษณาอะไรต่อมิอะไรได้ตามใจชอบเลยนะครับ
ถ้าล็อกอินเข้าไปแก้ไขเองไม่ได้เดี๋ยวผมทำให้ครับ เต็มที่ครับ
ว่ากันตรงๆ คืออยากให้โชว์งานได้และได้ผลประโยชน์กลับไปด้วยครับ

พอลองใช้จริงๆ แล้วนึกถึงโฆษณา HP Pavilion สมัยก่อนแฮะ

ใช่ๆ นึกตั้งนาน กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เข้ามากรี๊ดให้กับงานสวยๆ ครับ เห็นแล้วชอบมากเลย
ขอบคุณครับ ที่ชอบกัน... ส่วนตัวก็แอบตกใจที่มีคนชอบเยอะขนาดนี้

หน้า: 1 [2]