หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ทางสำนักสงฆ์ประทีปโลก ขออนุญาตินำFon  (อ่าน 6130 ครั้ง)
ทางสำนักสงฆ์ประทีปโลก แห่งดอนเจดีย์ จังหวัดสุพรรณบุรี ได้จัดทำเสื้อยืดคำคม

ทั้งนี้ทั้งนั้น ทางสำนักฯต้องขออนุญาติ และขอขอบคุณ ทุกFontนะครับ

ถึงอย่างไร ก็ติชมกันได้นะครับ ควรปรับปรุงแก้ไขตรงไหนบอกได้เลยครับ

ผมมือใหม่หัดทำงานอาร์ต

ติชมได้เลยนะครับ ตามสะดวกเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ส.ค. 2014, 14:51 น. โดย Kasinpoj » บันทึกการเข้า
ลายกลางเท่มากเลยครับ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ลายกลางเท่มากเลยครับ กร๊าก

ขอบคุณครับพี่ไอแอน   โห
ภาพอันกลาง ข้อความมันดู หลxกลxxยังไงไม่รู้นะครับ
ออกแบบสวยดี ชอบๆ

เว็บส่วนตัว www.ijiryu.com
หลอกลวงยังไงครับ งง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่ได้ลบหลู่นะ คือ ใส่แล้วรวยจริงหรือ? มันดู...

เว็บส่วนตัว www.ijiryu.com
หน้า: [1]