หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ** มีงานให้ทำด่วนๆ ออกแบบเว็บหน้าแรก  (อ่าน 1865 ครั้ง)
ขออนุญาต หาคนทำงานครับ

เค้าหาคนออกแบบหน้าเว็บ มีน้องๆเพื่อนพี่ ว่างๆบ้างมั๊ย
*เน้นคนว่างๆครับ เพราะถ้ารับงานเสริม แม่งไม่ค่อยทำงานครับ ดองตลอด
งานไม่ต้องมืออาชีพมากนะ ลอก ก้อปปี้ เลียนแบบ ได้สารพัด เน้น ได้งาน เร็ว สวยๆหน่อยนะ
ออกแบบมีประมาณ 5 เว็บ หน้าแรกอย่างเดียว อาจจะมีต่อเนื่องอีกนะ ถ้าเคมีถูกกัน
**หากตัดลง html5 + SEO Friendly ได้ด้วย จะแจ่มมากเลย แทบจะกราบ

งานด่วนๆ เริ่มได้เลย ณ เดี๋ยวนี้  โวย
สนใจ ส่ง จมล. ถึง น้าแอ๊ด ได้เลย
ไม่อยากลงเบอร์โทรศัพท์ครับ โจทย์เยอะ  กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ธ.ค. 2014, 10:29 น. โดย ej_sing » บันทึกการเข้า

ผมบอกต่อเพื่อนให้คนนึงแล้วนะครับ น่าจะถนัดสายโจร ไม่รู้สนใจไหม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด ขอบคุณครับ

หมีโหด~ เค้าไม่ใช่โจ้รรรรรรรรรรรย์  อ๊าก ฮือๆ

หน้า: [1]