หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: งานแต่งงาน SUPER HEROES THEME ของผม  (อ่าน 7408 ครั้ง)
งานจัดขึ้นที่โรงแรมสระบุรีอินน ในวันที่22 มีนาคมที่ผ่านมา พีธีหมั้นตอนเช้าทานเลี้ยงกลางวันครับ มีขันหมาก super heroes และพี่อ๊อดคีรีบูนครับ ผมเป็น  ผู้อำนวยการ TTCC THAI-TOKU COSPLAY CLUB ทำกิจกรรมประจำครับ

เจอกับทีมงาน 1วันก่อนงานจริง

ทีมงานเตรียมตัวก่อนเดินขบวนขันหมาก

อสูรศาสตรา พลังแห่งพสุธา ฟ้าร่วมลงทัณฑ์
เช้านั้นร้อนมากแต่ทุกคนก็ไม่หวั่น MINION นี่เดินขึ้นบันไดต้องช่วยกันดัน ขึ้นลิฟท์ก็ไม่ได้ครับ

งานหมั้นผ่านไปด้วยดี

อสูรศาสตรา พลังแห่งพสุธา ฟ้าร่วมลงทัณฑ์
งานตอนกลางวันครับ มาเตรียมตัวหน้างาน

เดินเข้างานด้วยเพลง  superman theme ของ John Williams ครับ

ท่าน อดีต สส วัชระพล ขึ้นกล่วในงาน เพิ่งทราบวาชอบ heroes และสะสม model ครับ คุณ HATA ในชุดลูกผู้ชายพันธุ์ดีเป็นพิธีกรครับ

และพี่อ๊อด คีรีบูนให้เกียรติร้องเพลงในงานครับ เนื่องจากแฟนผมเป็นสมาชิกคีรีบูนแฟนคลับ

ใช้light saber ตัดเค้กพร้อมเพลงstarwars ขอบคุณGoroครับ

เหล่า hero ถอดหน้ากากแล้วครับ กับพี่อ๊อด

จบงานแล้วผมมาเป็นมนุษย์เตารีดอยู่เกาะมุกครับ

ภาพทั้งหมดมาจากกล้องเพื่อนๆและคุณพ่อน้องดิวครับ ภาพผมช่างภาพยังไม่เอามาให้ครับ ขอบคุณทุกท่านที่มาชมครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มี.ค. 2015, 15:11 น. โดย Loucipher » บันทึกการเข้า

เบื้องหลังฮาๆของทีม hero ครับ

[youtube]https://www.youtube.com/watch?v=iRCcQl_kRKI&list=UUgpTQMvXMtSlprkYHdjw4vQ[/youtube]

video presentation งานครับผมทำเอง เอา 3 ช่วงมารวมกัน เรื่องของเจ้าบ่าว ของเจ้าสาว และสุดท้ายมาพบกันครับ

https://vimeo.com/123069968

epic มากกกก  กร๊าก

สไปร์เดอร์แมนมีถึงสามร่าง  กร๊าก สุขสันต์วันวิวาห์ครับ  เจ๋ง

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เป้าแต่ละคนนี่นะ กร๊าก

สาระอยู่ที่นี่ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ชุดจากที่ไหนครับ เนียนมาก เจ๋ง

ชุดจากที่ไหนครับ เนียนมาก เจ๋ง

ดของชมรมทำเองครับโดย JAMES

โวย สุดยอด มีให้เช่าหรือให้ยืมไหมครับ อยากใส่ไปงานเลี้ยงรุ่น  กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ใจถึงก็สไปดี้ ถ้าใจไม่กล้าก็กัปตันนะ อย่างน้อยยังมีโล่ห์ไว้บัง  กร๊าก

แต่เพนต์สีตรงหำกันเน้นๆ ทุกคนเลยนะครับ กร๊าก

หน้า: [1] 2