หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงพี่ thELittleUki  (อ่าน 2117 ครั้ง)
สวัสดีค่ะ
ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนนะคะ
หนูชื่อเหมียวค่ะ ทำงานแฮนเมคเล็กๆ อยู่ที่โคราช
ชื่นชอบ และ แอบใช้งาน ฟอนต์ของพี่ thELittleUki อยู่หลายตัว
โดยที่ไม่ได้อ่าน Text เลย ว่ามีตัวไหนพี่อนุญาติหรือเปล่า
(น้องดันหน้ามืดตามัว เห็นของฟรีแล้วรีบโหลดมาใช้โดยไม่ได้ขออนุญาติ)

น้องต้องขอโทษจริงๆ นะคะที่ไม่ได้ขออนุญาติก่อน

โดยเฉพาะ 5102_UETUEK_anamai (ตัวนี้น่ารักมากเลยค่ะ)

วันนี้ น้องจะมาขอบคุณ และขออนุญาติ นำไปใช้ประกอบการออกแบบงานแฮนเมค
อาทิ ปกสมุด พวงกุญแจ กระเป๋าผ้า เพื่อใช้ในการพาณิชย์นะคะ

หากฟอนต์ไหน มีราคา น้องยินดีอุดหนุนผลงานดีดีของพี่ไว้ เพื่อใช้ทำงานต่อไป

ขอบคุณในความกรุณา
เหมียว 088-2611040

ปล.น้องส่งเมลไปหาพี่แล้ว แต่มันขึ้น Delivery to the following recipients failed. จ้า -..-
โดยปกติถ้าเจ้าของฟอนต์นั้นๆ ไม่ได้กำหนดสัญญาอนุญาตอะไรเป็นพิเศษ
ก็จะเป็นสัญญาอนุญาตกลางของเว็บครับผม คือใช้ได้เลยไม่ต้องเสียเวลาขออนุญาตจ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]