หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: วันแมนโชว์ OneManShow  (อ่าน 13700 ครั้ง)
ฟอนต์วันแมนโชว์ กำลังทดสอบอยู่ครับ

ติดตามผลงานได้ที่ www.facebook.com/cm28design
สวยมากครับ โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แรงงงงงสสสสส  (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)
แจ่มเลยครับ ดูคลาสสิค เหมือนโปสเตอร์สมัยเก่า (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ธ.ค. 2016, 11:29 น. โดย torgraphicdesign » บันทึกการเข้า
ขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับ (แจ๋ว แจ๋ว) ช่วงนี้กำลังทดสอบ/ปรับปรุงและแก้ไขอยู่อีกนิดหน่อยครับ

ติดตามผลงานได้ที่ www.facebook.com/cm28design
ตัวที่ยาก น่าจะเป็นเลขไทย ... อยากเห็น กรี๊ดดดดด
ฉ / น ดูยากนิดนึงครับ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คุณ uvSOV  ฟอนต์นี้ตัวเลขไทยปวดหัวมากครับเลยไม่ใส่ลงไป :หิว: เดี๋ยวผมขอฝึกวิชาอีกนิดนะครับพี่
-
คุณ iannnnn ฉ / น เพิ่มติ่งออกมาแล้วครับพี่ ฮิ้ววว เดี๋ยวขออนุญาตไปเข้าคิวเตรียวปล่อยนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ธ.ค. 2016, 10:35 น. โดย Cm28 » บันทึกการเข้า

สวย  กรี๊ดดดดด

ชื่อฟอนต์ : วันแมนโชว์™ (OneManShow™)
ลิ้งค์กระทู้ : http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,23309.0.html
ข้อมูลการติดต่อ : www.facebook.com/cm28design

ภาพไอคอน

ภาพตัวอย่างในการแสดงผลฟอนต์

ภาพโปสเตอร์

วันแมนโชว์™ (OneManShow™) ซึ่งเป็นฟอนต์ลำดับที่สองของผม โดยได้แรงบันดาลใจมาจากกีฬาความเร็วและการแข่งขัน Motorsport ต่างๆ โดยฟอนต์วันแมนโชว์™ (OneManShow™) เป็นแบบตัวพิมพ์ที่ออกแบบ จัดทำ และแจกฟรี โดยสามารถนำไปใช้ในงานออกแบบได้เลยครับ (ใครใช้ฟอนต์วันแมนโชว์แล้วนำมาอวดกันด้วยนะครับ ^^)

ขอขอบคุณ
1. ขอขอบคุณ f0nt.com
2. ขอขอบคุณ Naipol template และ Superstore template
3. ขอขอบคุณ พี่ๆสมาชิก f0nt.com
4. ขอขอบคุณ ทุกท่านที่ช่วยเหลือ และสนับสนุนการสร้างสรรค์ฟอนต์มา ณ ที่นี้ด้วยครับ

>>> สนับสนุนฟอนต์ได้ที่นี่ <<<
ธนาคารกสิกรไทย บัญชีออมทรัพย์
ชื่อบัญชี นายชัชชัย วรธรรม
เลขที่บัญชี 020-1-79861-2

Thank you for your Support.

ลิงค์โหลดไฟล์ฟอนต์ : https://drive.google.com/open?id=0B1HDFepOBUCBTjhSSmRDRU1VT2c
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ม.ค. 2017, 22:09 น. โดย CM TWENTY-EIGHT » บันทึกการเข้า

คุณแอ้ ขอบคุณมาครับพี่ (แจ๋ว แจ๋ว)

กรี๊ดดดดด

สวยงาม
รูปหลังสุด "ณ" มองแว๊ปแรก เห็นเป็น "ญ" ครับ
ไม่รู้เป็นเพราะอักษรยืนเดี่ยว ๆ รึเปล่านะครับ
ถ้ามีบริบทหน้าหลัง อาจจะไม่สับสนก็ได้ฮะ

สวยเลย  เกย์ออก

ติดตาม และช่วยส่งเสียค่าเลี้ยงดูได้ที่ ธรรมดาสตูดิโอ
คุณdhammadha ผมลองปรับตัว "ณ" ตามคำแนะนำนะครับพี่ (แจ๋ว แจ๋ว)

ขอบคุณพี่ๆทุกท่านมากเลยครับ (อิอิ)

หน้า: [1]