หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องการนำฟอนต์ Layijiมหานิยมเบา1.5  (อ่าน 3233 ครั้ง)
อยากจะขออนุญาตินำฟอนต์ของคุณ Layiji ไปใช้ในสติ๊กเกอร์ไลนค่ะ
แต่มีข้อสงสัยเกี่ยวกับกฎการใช้งานฟอนต์ในข้อ 2 ดังนี้

- ไม่อนุญาติให้แก้ไขฟอนต์ ไม่ว่าจะเป็นชื่อฟอนต์ รูปลักษณ์
ช่องไฟ หรือคำสั่งต่างๆ

คือหมายความว่า สมมุติข้อความที่ใส่ยาวเกินรูปภาพในสติ๊กเกอร์ไลน์ เราจะไม่สามารถบีบตัวอักษร
จัดช่องไฟ หมุน ทำข้อความโค้ง หรือ set ค่าในหน้าต่าง character เลยใช่มั๊ยคะ

ตัวอย่างค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ที่ว่าไม่ให้แก้หมายถึงตัวไฟล์ฟอนต์ครับ
ถ้าเป็น artwork แบบนี้ตามสะดวกเลยครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ขอบคุณมากๆค่ะ   ไหว้  ไหว้  ไหว้  ไหว้
แหม ตอบเร็วเชียวนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]