หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดมีหนังสือคู่มือภาษาไทย โปรแก  (อ่าน 3642 ครั้ง)
ท่านใด มีหนังสือ คู่มือการใช้โปรแกรม fontlab Studio 5.2 ฉบับภาษาไทย บ้างครับ หรือถ้าไม่มีหนังสือนี้ออกมาขายในตลาด ท่านใดมีแบบแปลก็ได้ครับ ผมโหลด Fontlab Studio 5.2 Manual มาแต่แปลด้วย google ไม่ค่อยเข้าใจเลยคับ เลยเข้ามาสอบถามดู เผื่อว่าท่านใดมี และขายเล่มละเท่าไหร่  ผมว่าถ้ามีขายจริง เอามาโพสขายที่เว็บนี้น่าจะขายดีนะครับ ว่ามั้ย  ท่านไดมีก็มาตอบด้วยนะครับ ก็อยากศึกษาโปรแกรมนี้มากครับ
ลองอ่านในบอร์ดชื่อสอนฟอนต์ได้เลยนะครับ มีอธิบายสั้นๆ กระชับๆ อยู่เยอะเลย
สงสัยอะไรถามไว้ได้ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]