หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามชื่อฟอนต์ทำเครื่องMac10ปีแล้ว  (อ่าน 946 ครั้ง)
รบกวนขอความช่วยเหลือครับ อ๊าง~
ท่านใดพอจะรู้จักชื่อฟอนต์ในภาพนี้มั้ยครับ
พอดีช่างอาร์ตคนเก่าทำไว้ในเครื่อง Mac
ประมาณ 10 ปีได้แล้ว เค้าครีเอทฟอนต์ไว้
ผมต้องมาแก้อาร์ตไม่รู้ฟอนต์อะไร
ลองหาหลายตระกูลของ MAC เช่น ARM EAC ABC ฯลฯ
พวก PSL DB JS DS ก็ลองแล้ว
ไม่เจอใกล้เคียงเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ก.ค. 2019, 16:56 น. โดย aee22 » บันทึกการเข้า
หน้า: [1]