หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอนต์ อบอุ่น (Opun Font)  (อ่าน 8317 ครั้ง)
ชื่อ : อบอุ่น (Opun)

ลิงค์ : https://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,23898.0.html

Icon :

Poster FB:

-------------------------------------------------------

ฟอนต์ อบอุ่น ออกแบบให้มีความมนกลมเป็นมิตรต่อผู้ผมเห็น
เหมาะกับงานที่ต้องการให้ภาพลักษ์ของความอบอุ่น เป็นมิตร เช่น
งานเกี่ยวข้องกับเด็ก ครอบครัว ความรัก ฯลฯ

-------------------------------------------------

ออกแบบโดย : อานุภาพ ใจชำนาญ
Email : anupapjaichumnan@gmail.com
website : www.jipatype.com
Facebook : facebook.com/jipatype/

-------------------------------------------------

ร่วมสนับสนุน / ดาวน์โหลด (อนุญาตใช้เฉพราะงานส่วนตัวที่ไม่ก่อเกิดรายได้) :
https://www.jipatype.com/opun
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ก.พ. 2020, 09:47 น. โดย Jipatype » บันทึกการเข้า

-------------------------------------------------------

มาฝากผลงานครับ
ฟอนต์ อบอุ่น ออกแบบให้มีความมนกลมเป็นมิตรต่อผู้ผมเห็น
เหมาะกับงานที่ต้องการให้ภาพลักษ์ของความอบอุ่น เป็นมิตร เช่น
งานเกี่ยวข้องกับเด็ก ครอบครัว ความรัก ฯลฯ

การเดินเส้นของตัวอักษรอ้างอิงจากฟอนต์ชุดที่แล้วๆ มาประยุกต์
เข้ากันเน้นความเรียบง่าย ออกแบบให้มี 9 น้ำหนัก เพื่ออรรถประโยชน์
สูงสุดในการใช้งาน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ก.พ. 2020, 09:54 น. โดย Jipatype » บันทึกการเข้า
เย้! (ภาพไม่ขึ้นครับ ฮ่าๆ ฮือๆ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เย้! (ภาพไม่ขึ้นครับ ฮ่าๆ ฮือๆ)

ผมแก้แล้ว ขอบคุณครับ
หูย ดีงามมากครับ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เรียนคุณแอนครับ

ช่วยลบภาพที่มี Prompay QR Code ให้หน่อยครับ
Opun และ Serithai ครับ

ขอบคุณครับ
ได้จ้า (ที่จริงล็อกอินเข้าไปแก้ไขได้เลยนะครับ)

ได้จ้า (ที่จริงล็อกอินเข้าไปแก้ไขได้เลยนะครับ)

แก้ตรงนี่หรอครับ มันไม่มีปุ่ม Edit อะครับ หรือต้องแก้ที่อื่นครับ
หน้า: [1]