หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: Thai Font Template ตัวไหนอัพเดตที่สุดคับ  (อ่าน 722 ครั้ง)
กำลังศึกษาการทำฟอนต์ของตัวเอง รบกวนสอบถามผู้รู้ว่า Thai Font Template ล่าสุดที่นำมาใช้ได้เป็นตัวไหนครับ
ลองดู 3 ตัวนี้นะครับ
ตัวแรกน่าจะถูกหลักการที่สุด แต่ทุกตัวใช้งานได้จริงหมดครับ

เทมเพลตฟอนต์ไทย F0ntUni v0.1
www.f0nt.com/forum/index.php/topic,22045.0.html

ร่วมทดสอบ Thai Font Template
www.f0nt.com/forum/index.php/topic,21995.0.html

SuperStore Template
www.f0nt.com/forum/index.php/topic,19642.0.html
ถ้าผมใช้น่าจะเลือกเป็น SuperStore Template ครับ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณมากครับ เด๋วเสร็จเมื่อไหร่จะเอามาฝากโชว์ครับ  แป๊ะยิ้ม
หน้า: [1]