หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 335

ผู้เขียน หัวข้อ: ระยะนี้อ่านหนังสืออะไรกันบ้างครับ  (อ่าน 1119839 ครั้ง)
มีหนังสือน่าติดตาม น่าอ่าน
บ้างไหมครับ

พอดีต้องทำโครงงานเกี่ยวกับหนังสือหลายๆแนวนะครับ

เอ่อ คุณ พี่ยักษ์ ครับ
ถ้าผมจะขอให้พวกพี่ๆไปอ่านนิยายที่เพื่อนผมแต่งแล้ว
ช่วย แนะนำติชม มันหน่อยจะได้ไหมขอรับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ก.พ. 2008, 05:25 น. โดย BELL » บันทึกการเข้า

S♥NE - Goguma
เอาสิ มาเลย

ตูอ่าน Death Note อยู่ ... อาช

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณครับ พี่ยั

อ่านหนังสือสอบเพิ่งเสร็จ หน้ามืดตาลายมา
 หื่นวิปลาส-ฆาต

Las Noches Rubicundior
ต้มยำ

Today you , Tomorrow me.
ไม่ค่อยได้ซื้อ

นี่

Today you , Tomorrow me.
ONE FOR SORROW
       TWO FOR JOIN ........

เป็นลอร์ดออฟเดอะริง ภาคน

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
One for sorrow อ่าน

One for sorrow อ่าน

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
มี

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตอนนี้อยา

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 335