หน้า: 1 ... 55 56 57 58 59 60 61 [62] 63 64 65 66 67 68 69 ... 335

ผู้เขียน หัวข้อ: ระยะนี้อ่านหนังสืออะไรกันบ้างครับ  (อ่าน 1119901 ครั้ง)
ขนใคร  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
ขนตูมั้งครับน้อง   ฮี่ๆ

เลวยั้นเงา
 แป๊ะยิ้ม

ขนคนมีรู  ง่ะ

Today you , Tomorrow me.
ใครคิดตาม...จังไรนะครับ   เหลือบ

เลวยั้นเงา
ขนจมูก.....รึเปล่า....ใช่มั๊ยนะ....เอ้อ....ช่างเถอะ

หน้ามึน หน้ามึน หน้ามึน

อ่านหนังสือพิมพ์ไทยรัฐ

นอย นอย ชะ นอย นอย หนอย นะ หน่อย นะ นอย มึนตึ้บ  ขออยู่แบบ แขกแต่ดอย ตลอดไป
 ง่ะ นสพ

เหอะๆ

ตอนแรกก็คิดว่าเจ๊งไปแล้วครับ
แต่ยัง ดีใจจัง มีเว็บไซต์ซะด้วย

http://www.oommagazine.com

กร๊าก
ตูทำเอง คืนเดียวเสร็จ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เว็บน่ารัก    กรี๊ดดดดด
ขอบคุณ javascript ที่ใช้เปลี่ยนชุดแสดงผล css ครับ
ส่งไป 6 แบบเจ๊เขาเอาแค่ 2 แบบ (ที่เหลือมันไม่แนวพอ ง่ะ )

นึกภาพออกใช่ไหม ต้องเดาใจลูกค้าที่แนวมากๆ เงี้ยะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เจ๋งมากเลยพี่ (แจ๋ว แจ๋ว)
ผมทำจริงๆได้แค่ 2 - 3 แบบก็ตันแล้ว หน้าแตก

ขอบคุณ javascript ที่ใช้เปลี่ยนชุดแสดงผล css ครับ
ส่งไป 6 แบบเจ๊เขาเอาแค่ 2 แบบ (ที่เหลือมันไม่แนวพอ ง่ะ )

นึกภาพออกใช่ไหม ต้องเดาใจลูกค้าที่แนวมากๆ เงี้ยะ

เว็บบ้านอุ้มพี่แอนทำ โอ้โห
ผมชอบมากนะครับเว็บนี้
 (แจ๋ว แจ๋ว) สวยครับ (จริงใจ ไม่ได้อำกันเล่น)

มาเข้าเรื่องหนังสือ ต่อ
ผมอ่าน ดาวินชี่โค้ต จบแล้ว
ใครไม่ได้อ่าน รีบเลย

อ่าน ดลใจ ภุมริน (รงค์)
ยังไม่จบสักทีหนามาก ไปแล้วครึ่งเล่ม

อ่าน โจโจ ภาค โจสุเกะ เล่มที่ 46 จบไปแล้ว
ฝันถึงสแตนด์เป็นบ้าเป็นหลัง

เปลี่ยนเป็นเงินก็ได้จ้า   ฮี่ๆ
ล้อเล่น....
เว็บสวยมากเลยแอน   เจ๋ง

เลวยั้นเงา
เว็บสวยค่ะ สบายตาดี  กรี๊ดดดดด

ตอนนี้อ่าน วันนี้คือวันแรกของวันที่เหลืออยู่  ปลื้ม

there are no regrets in life, just lessons . .
หน้า: 1 ... 55 56 57 58 59 60 61 [62] 63 64 65 66 67 68 69 ... 335