หน้า: 1 ... 61 62 63 64 65 66 67 [68] 69 70 71 72 73 74 75 ... 335

ผู้เขียน หัวข้อ: ระยะนี้อ่านหนังสืออะไรกันบ้างครับ  (อ่าน 1120752 ครั้ง)
อ่าน ค้างคาวกินปลาดิบ
ของเรียวตะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อ่าน ค้างคาวกินปลาดิบ
ของเรียวตะ

ย่อยคร่าวๆ ให้ฟังหน่อยได้ไหมครับ
น่าอ่าน เผื่อผมได้หามาอ่านบ้าง  (แจ๋ว แจ๋ว)

มันคือรวมบทความเรียวตะจากอะเดย์แม่นบ่ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ใช่แล้วครับ

เป็นบทความที่คุณเรียวตะเขียนถึงเมืองไทย
ในมุมมองของเขาเอง
(เหมือนๆกะบทความที่คุณแอนดรูว์ บิ๊กส์ เขียนน่ะครับ)

ผมอ่านแล้วชอบครับ ฮาดี

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เพิ่งซื้อ "สารกระตุ้น" หน้าปก ป๋าเต้ด มาอ่าน
ข้างในเป็นระเบียบเรียบร้อยกว่า a day เยอะเลย
อ่าน a day นานๆ แล้วปวดหัว graphic เยอะไป  ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
เพิ่งซื้อ "สารกระตุ้น" หน้าปก ป๋าเต้ด มาอ่าน
ข้างในเป็นระเบียบเรียบร้อยกว่า a day เยอะเลย
อ่าน a day นานๆ แล้วปวดหัว graphic เยอะไป  ฮิ้ววว

เห็นด้วยครับว่า อะเดย์บ้าพลังมาก แต่ บางคอลัมน์ก็สวยดี
สารกระตุ้นผม กรอผ่านๆ เลยไม่รู้ว่า มันเข้มไปหรืออ่อนไปเหมือนกัน
พักนี้ คว้าแต่ ฟรีฟอร์ม เพราะ 50 บาท และ เอาใจช่วยอยู่เนืองๆ

ของคุณ เรียวตะ ผมคงต้องลองไปหามาอ่านแล้วครับ (ฟรี  เกย์แอบ)

นั่นสิครับ

แต่ผมว่า สารกระตุ้นกระตุ้นมา 7 เล่มแล้ว
ก็ยังเนื้อหาอ่อนอยู่ดีเมื่อเทียบกับคารมของอะเดย์
ดูมันมืออาชีพน้อยกว่าทางด้านเนื้อหาและภาษาที่ใช้

นี่ขนาดซื้อมาทุกเล่มและอ่านทุกหน้านะ
จะมาว่าเราเอาแต่ติไม่ได้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
​เมื่อคืนอ่าน​ BLACK JACK ​หมอปีศาจ​ ​เล่ม​ 1 ​ฉบับ​ออริจินัล​
​รู้สึกว่าอารมณ์มัน​ได้​มากกว่าที่อ่าน​ฉบับ​รี​เมกอีกแฮะ​ ง่ะ

​แล้ว​ตะกี้ก็ตะบันอ่านสารกระตุ้นเล่มป๋า​เต้ดจนจบหลัง​จาก​ซื้อมาดอง​ไว้​น้านนาน​
​รู้สึกว่าหนังสือมันอ่อนจริงๆ​ ​ด้วย​ ​แต่​ไม่​รู้ทำ​ไมก็​ยัง​ควักตังค์ซื้อมาจนเล่มนี้​

ฟอนต์เค้าสวยดีนะครับ พี่รักกิจ เป็นบก.ศิลปกรรมด้วยมั๊ง

พอดีแอบเป็นแฟนคลับพี่เค้าครับ หะหะ  ฮิ้ววว

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
อ่านประวัติ ฉบับเยาวชน ชื่อเรื่อง "กุหลาบแห่งแผ่นดิน" (ประวัติ ของ กุหลาบ สายประดิษฐ์)

น่าให้นายกอ่าน   เอือม

เลวยั้นเงา
อ่านประวัติ ฉบับเยาวชน ชื่อเรื่อง "กุหลาบแห่งแผ่นดิน" (ประวัติ ของ กุหลาบ สายประดิษฐ์)

น่าให้นายกอ่าน   เอือม

นายกคงไม่อ่าน (ผมเดา)
ที่โต๊ะผมมี่  คืออิสสรชน คือคนดี คือศรีบูรพา
เล่มหนามาก ออกมาตอนงาน รำลึก 100 ปี  กุหลาบ สายประดิษฐ์
ผมได้มาฟรีอีกนั่นแหละ แต่ยังทำใจอ่านไม่ไหว

อ่ะคะ  คิดเหมือนที่ว่านายกจะไม่อ่าน

อ่านแล้ว...ชอบมากเลย    ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
คู่มือวิทยาศาสตร์ O-NET

ง่ะ

พนักงานบริษัท.
คู่มือสอบ วิทย์ ม.1 

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
 (เหงื่อแตกพลั่ก) EL172 ฉิบ จะสอบวันพุธแล้ว

there are no regrets in life, just lessons . .
Intro Computer ของ ม.ธรรมศาสตร์ เจ้านายพี่ชายมาจ้างพี่ชายไปติวให้ลูกสาวเขา แล้วพี่เลยให้เกงข้อสอบให้

หลักสูตรดูมีอะไรทันสมัยเยอะขี้นเลย สมัยเรียนมีแค่ floppy disk , CD ROM นิมี DVD , USB , Fireware  อี๋~

หน้า: 1 ... 61 62 63 64 65 66 67 [68] 69 70 71 72 73 74 75 ... 335