หน้า: 1 ... 65 66 67 68 69 70 71 [72] 73 74 75 76 77 78 79 ... 335

ผู้เขียน หัวข้อ: ระยะนี้อ่านหนังสืออะไรกันบ้างครับ  (อ่าน 1119832 ครั้ง)
ผู้ชายคนที่ตามรักเธอทุกชาติไป พิมพ์ครั้งที่ 85

จับกบชนแรดได้เนียนมาก  ง่ะ

ผู้ชายคนที่ตามรักเธอทุกชาติไป พิมพ์ครั้งที่ 85

ใจตรงกันเลย เกย์ออก

งบน้อย

ใจตรงกันเลย เกย์ออก

เกย์ออก

เพื่อนผมทักใหญ่เลย
"เฮ้ย มึงอ่านนิยายรักเป็นด้วยเหรอ"

...
ง่ะ
ซื้อก่อนไปตรัง

1. เม้าท์แม่ 
2. ตู้ไปรษณีย์สีแดง  (เฮ้ย!? ใช่ไหมวะ..ไม่แน่ใจ)

ง่ะ เรื่องที่สอง อ่านของเพื่อนมันมานานแล้วแหละ...ซื้อเก็บไว้
ส่วนเรื่องเม้าท์แม่ เข้ากับบรรยากาศวันแม่ดีค่ะ   ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา

กล่องไปรษณีย์สีแดงครับเจ๊

(ไม่เจ๊อะกันนานคิดถึงจังเล้ยยยยย เกย์ออก)

งบน้อย
 เหลือบ  อุ้ย เป็นอะไรมากไหมวะ 

ครับ คิดถึงเหมือนกันครับ   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
ครับ เกย์ออก

ช่วงนี้อ่าน JOJO ภาค4 เกย์ออก

นินจามัมมาโร่

ตลกพิกลๆ

等着
อยากแนะนำให้อ่านเรื่อง ไหมครับ

Author บาริกโก, อเลซซานโดร 
Title ไหม / อเลซซานโดร บาริกโก ; งามพรรณ เวชชาชีวะ แปล 
Imprint เชียงใหม่ : สุริวงศ์บุ๊คเซนเตอร์, 2540
Descript 102 หน้า ; 20 ซม.
Alt author งามพรรณ เวชชาชีวะ 
ISBN 974-390-010-1

คืออ่านไปเรี่อยๆครับ อ่านไปเพลินๆ งงๆ บ้างในบางย่อหน้า แต่ไม่เป็นไรครับ อ่านจนจบแล้วจะอยากแนะนำให้คนอื่นอ่านต่อ

กินรอบวง
อยากแนะนำให้อ่านเรื่อง ไหมครับ

Author บาริกโก, อเลซซานโดร 
Title ไหม / อเลซซานโดร บาริกโก ; งามพรรณ เวชชาชีวะ แปล 
Imprint เชียงใหม่ : สุริวงศ์บุ๊คเซนเตอร์, 2540
Descript 102 หน้า ; 20 ซม.
Alt author งามพรรณ เวชชาชีวะ 
ISBN 974-390-010-1

คืออ่านไปเรี่อยๆครับ อ่านไปเพลินๆ งงๆ บ้างในบางย่อหน้า แต่ไม่เป็นไรครับ อ่านจนจบแล้วจะอยากแนะนำให้คนอื่นอ่านต่อ

ชอบงานแปลของ งามพรรณ เวชชาชีวะ ค่ะ แปลสวยดี

แต่ตอนนี้อ่าน นาร์เนีย เล่ม 5 ตอน ผจญภัยโพ้นทะเลอยู่หล่ะ

กระต่ายโฉด !!!
ผมจบ โจโจ ภาค โจรูโน่แล้วครับ
รอ โจลีน ยังหาอ่านไม่ได้เลย ฮือๆ~

เรื่องเป็นแบบไหนแนวไหนครับ เห็นบักอ่านน่าสนใจ เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อ่านเรื่องดาวห่มฟ้าของนราเกตต์
ผู้แต่ง กระต่ายในเงาจันทร์
สนุก  กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เพิ่งเคยอ่านตูนเรื่อง chat รัดหนุ่มรถไฟ  กรี๊ดดดดด

กรี๊ด
มันช่างงง กุ๊กกิ๊กน่ารักน่าลุ้น แอบยิ้มแอบลุ้นอยู่คนเดียว
(แม่หาว่าบ้า)

เอาใจช่วยพระเอกเต็มที่เลย  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เคยอ่านแต่แบบเล่มเดียวจบ พระเอกหล่อเวอร์

เห็นในเน็ทบอกให้อ่านแบบ 4 เล่มจบ

ปล. ซื้อหนังสือกล่องบุญมาอ่าน  จะเป็นเดือนแล้วยังอ่านไม่จบเลย
สงสัยว่าจะบาปหนา ฮิ้ววว
หน้า: 1 ... 65 66 67 68 69 70 71 [72] 73 74 75 76 77 78 79 ... 335