หน้า: 1 ... 66 67 68 69 70 71 72 [73] 74 75 76 77 78 79 80 ... 335

ผู้เขียน หัวข้อ: ระยะนี้อ่านหนังสืออะไรกันบ้างครับ  (อ่าน 1119836 ครั้ง)
ของบงกช 3 เล่มจบ  เจ๋ง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อ้าว ชักเริ่มสับสนแล้วว่ากี่เล่มจบกันแน่  หน้าแตก

เอาเ็ป็นว่า เวอร์ชั่นที่มันยาวกว่า 1 เล่มสนุกละกัน

ปล. อยากดูแบบที่มันเป็นซีรีย์ญี่ปุ่น กรี๊ดดดดด
มันจะมาวันไหนนะ  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
1กันยายนนี้ ช่องไอทีวีครับทั่น ห้าทุ่มทุกศุกร์-เสาร์

ปล. มีคนจะเอามาให้โหลด  แต่ 33 G
เดือนนึงจะเสร็จมั้ยเนี่ย ง่ะ ดูไอทีวีดีกว่า
ต้องรอด เล่ม 1-5 ครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ซายากะ
สาวน้อยนักสืบ

อาคากะวา จิโร เขียน
วิภา งามฉันทกร แปล

สนุกมากๆครับ

กินรอบวง
ไปโดนมาสองเล่ม

open diary และ เศษทรายในกระเป๋า โดย วรพจน์ พันธุ์พงศ์ ทั้งสองเล่ม
ผมสมัครเป็นแฟนคลับพี่เค้าอย่างเป็นทางการแล้วครับ ชอบมาก

ใครไม่คุ้นหูชื่อนี้ ขอแนะนำให้เริ่มต้นด้วย ที่อยู่ของหัวใจ
ชื่อหวานแหวว แต่เนื้อหาไม่แหววขนาดนั้น

รับรองจะติดใจ  (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
เพิ่งเคยอ่านตูนเรื่อง chat รัดหนุ่มรถไฟ  กรี๊ดดดดด

กรี๊ด
มันช่างงง กุ๊กกิ๊กน่ารักน่าลุ้น แอบยิ้มแอบลุ้นอยู่คนเดียว
(แม่หาว่าบ้า)

เอาใจช่วยพระเอกเต็มที่เลย  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

อ่านเล่มเดียวติดเลยเรื่องนี้ อยากอ่านอีก หาอ่านไม่ได้  กรี๊ดดดดด

พนักงานบริษัท.
ไปโดนมาสองเล่ม

open diary และ เศษทรายในกระเป๋า โดย วรพจน์ พันธุ์พงศ์ ทั้งสองเล่ม
ผมสมัครเป็นแฟนคลับพี่เค้าอย่างเป็นทางการแล้วครับ ชอบมาก

ใครไม่คุ้นหูชื่อนี้ ขอแนะนำให้เริ่มต้นด้วย ที่อยู่ของหัวใจ
ชื่อหวานแหวว แต่เนื้อหาไม่แหววขนาดนั้น

รับรองจะติดใจ  (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

มารับตั๋วคิวที่ตูก่อน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
วันนั้นอ่อนแอ  แต่วันนี้ไม่ใช่  ของปูปรุง ไยใหม  ครีเอถีบ กรุ๊ป
jojo ช่วงนี้อ่านแต่การ์ตูน ง่ะ ว่าแต่คนวาดก็บ้าเพลงเหมือนกัน มีสแตน maliryn manson , limpbizkit ด้วย กร๊าก

jojo ช่วงนี้อ่านแต่การ์ตูน ง่ะ ว่าแต่คนวาดก็บ้าเพลงเหมือนกัน มีสแตน maliryn manson , limpbizkit ด้วย กร๊าก

สแตนด์ภาค โจรูโน่ เป็นเพลงทั้งหมดเลยครับ
ความจริงเริ่มมีมาตั้งแต่ ปลายๆ โจสุเกะแล้ว

// เมื่อ วาน ความสุขของกะทิ - - งามพรรณ เวชชาชีวะ
ได้ซีไรต์ ใครยังไม่ได้อ่านลองหยิบๆ มาอ่านนะครับ ดีครับ มากๆ ด้วย

ตอนนี้ผมอ่าน คู่ซ่าหลังคาเดียวกัน
เป็นเรื่อง ภรรยานักสิบ กับ สามีจอมขโมย
วรรณกรรมแปลจากญี่ปุ่น ของ สสท
โดย อาคากาวา จิโร่

สแตนด์ภาค โจรูโน่ เป็นเพลงทั้งหมดเลยครับ
ความจริงเริ่มมีมาตั้งแต่ ปลายๆ โจสุเกะแล้ว

// เมื่อ วาน ความสุขของกะทิ - - งามพรรณ เวชชาชีวะ
ได้ซีไรต์ ใครยังไม่ได้อ่านลองหยิบๆ มาอ่านนะครับ ดีครับ มากๆ ด้วย

ตอนนี้ผมอ่าน คู่ซ่าหลังคาเดียวกัน
เป็นเรื่อง ภรรยานักสิบ กับ สามีจอมขโมย
วรรณกรรมแปลจากญี่ปุ่น ของ สสท
โดย อาคากาวา จิโร่

ความสุขของกะทิก็อ่านแล้วครับ ชอบๆ
ตอนนี้พึ่งอ่าน ขวางทางมัจจุราช Aegis in the dark จบไป 20 เล่ม
เลยว่าจะอ่าน Jesus ต่อ เพราะคนเขียนเดียวกัน

ส่วนนิยายนี่ที่อ่านจบไปก็ของ วินทร์ จบไป 3-4 เล่ม
กำลังจะเอาคินดะฯ ภาคปู่ ของ bliss มาอ่าน
 หลังจากซื้อไว้ตั้งแต่งานสัปดาห์หนังสือ เมื่อ 2 ปีที่แล้ว

ซื้อนิยายไว้เพียบเลย แต่ยังไม่ได้อ่านซักกะเล่ม  ง่ะ

เปลวเล่มใหม่ออกแล้วจ้ะ น่าสะสมดี  ฮิ้ววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

เปลวเล่มใหม่ออกแล้วจ้ะ น่าสะสมดี  ฮิ้ววว

น่าอ่าน ต้องไปดูซะแล้ว  ยิ้มน่ารัก

กำลีงอ่าน Tuesdays with Morrie ของ Mitch Albom
พูดถึงปรัชญาการใช้ชีวิตในมุมของคนที่กำลังจะตาย
หน้า: 1 ... 66 67 68 69 70 71 72 [73] 74 75 76 77 78 79 80 ... 335