หน้า: 1 ... 68 69 70 71 72 73 74 [75] 76 77 78 79 80 81 82 ... 335

ผู้เขียน หัวข้อ: ระยะนี้อ่านหนังสืออะไรกันบ้างครับ  (อ่าน 1119976 ครั้ง)
ชอบมากๆ จริงๆ นะ  (แจ๋ว แจ๋ว)

ซื้อมาไว้ตั้งนานแล้ว แต่เพิ่งได้อ่าน

เพื่อนๆ ก็อ่านกันเยอะแยะๆ พูดไป มีแต่คนรู้จัก  ลันล้า

ลั่นระทม ฮือๆ~

ถือเป็นกำลังใจ จริงๆ นะครับ
อะไรไม่รู้แหละ ผมดีใจที่ได้ฟังมัน  ยิ้มน่ารัก

อ่านแล้วระทมแทนพี่ระจันครับ เศร้า
ผมระทมมาหลายปี จนเลิกแล้วครับ

เครียด
หนังสือขายไม่ได้
กินเหล้า
จน

เกย์ออก

มาปั่นบอร์ด สบายใจ อย่างแรง
ดีกว่าครับ

ง่ะ
อยู่บ้านนอก ไม่ค่อยเจอหนังสือแบบนี้เลย  ฮือๆ~
ขนาดกล่องบุญก็เพิ่งเจอ ซีซั่นแช้งก็หาไม่เจอ  ง่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
บ้านน๊อก บ้านนอก

เด๋ว 16 นี้กลับบ้านนอกจะเอาหนังสืออะไรรีบๆ สั่ง แล้วส่งตังมา  เกย์ออก

ฮี่ๆ เอาฟิล์มหนัง โคตรรักเอ็งเลยด้วยมั้ย  กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 โวย

อยากตายแบบไหนบอกมาเลยลุง  โวย
ตัวเองก็บ้านนอกเข้ากรุงแหละเชอะ  ชิ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
งี้แหละ ชุบตัวแล้วก็ลืมบ้านเกิด คริคริ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ฮะ ล้อเล่น

ไม่ลืมบ้านเกิดหรอก  ลันล้า

หนังลุง โนรา ลูกเนียง ลูกตอ   เจ๋ง

ตาล :  ชิ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

เรื่องนี้สนุกดี... ถ้าอ่านเอาอีโรติก โดยไม่สนใจความจริงทางสังคมวิทยา  ฮิ้ววว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 เฮ้ย!?

เกย์ออก  ตกลงมันอีโรติกไหมคะ หมอแมว

จะได้ซื้อมาไว้สักเล่ม   เกย์ออก

(อารมณ์ผู้หญิงเปลี่ยว อย่าถือสาค่ะ   หน้ามึน )

เลวยั้นเงา
หมอแมวอ่านนิยายโรมานซ์  เกย์ออก

นานๆ จะเข้ามาที
เมื่อคืนอ่าน 20th Century boy เล่ม 21 อยากอ่านตอนต่อไปใจจะขาดแล้ว   กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
อ่านวิหคเพลิง ของเท็สซึกะ โอซามุ ถึงเล่ม 12
อ่านไบโอสโคปเล่มล่าสุดอยากดูหนังมวยปล้ำเรื่องนาโชอะไรสักอย่าง
( ถูกชักจูงง่ายเหมือนกันนะตู ) ฮิ้ววว

等着
เคียวเล่มที่ 32-34
Worst เล่มที่ 11-12

เอือม

เลวยั้นเงา
อ่าน GTO อีกรอบมันส์ดี กร๊าก
กำลังเริ่มอ่าน แขนกลคนแปรธาตุ  (อิอิ)

เคียวไป 35 -36 แล้ว เร็วมาก  แป๊ะยิ้ม

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 ... 68 69 70 71 72 73 74 [75] 76 77 78 79 80 81 82 ... 335