หน้า: 1 ... 71 72 73 74 75 76 77 [78] 79 80 81 82 83 84 85 ... 335

ผู้เขียน หัวข้อ: ระยะนี้อ่านหนังสืออะไรกันบ้างครับ  (อ่าน 1119867 ครั้ง)
ประมวลกฎหมาย
ถึงไม่ชอบอ่านก็ต้องอ่าน
(ไม่ต่างกับคนข้างบน  หน้ามึน)

พระราชบัญญัติคุ้มครองแรงงานค่ะ   ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
กำลังจะได้อ่านความสุขของกะทิ  กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เมื่อเช้าผมยืนอ่าน เด็กหญิงมันฝรั่ง
วรรณกรรมเยาวชนแปล จาก สเปน มติชน

อ่าน free form ฉบับล่าสุด
มีการ์ตูนของพี่ระจันด้วย  ฮิ้ววว

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
อ่านความสุขของกะทิแล้ว
สนุก
เศร้า
ซึ้ง
ชอบมากๆ
ซื้อเก็บๆ

อยากให้ซีไรต์เป็นหนังสือแนวแบบนี้มานานแล้ว
เพิ่งเห็นสองสามเรื่องเองมั้ง

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อ่าน เบื้องหลัง season change จากร้อนสู่ฝนจนถึงหนาว
จะจบแล้ว เพลินๆดีครับ

ว่าจะไปดูอีกซักรอบ  ยิ้มน่ารัก

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
อ่าน เบื้องหลัง season change จากร้อนสู่ฝนจนถึงหนาว
จะจบแล้ว เพลินๆดีครับ

ว่าจะไปดูอีกซักรอบ  ยิ้มน่ารัก

กำลังอ่านอยู่คะ  ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
แนะนำการ์ตูนที่ฮา ๆ หน่อยได้ไหมอ่ะ

ฮิ้ววว  เอาแบบว่า ท้องแข็งเลยนะ   

แอบอ้างมาไกลมาก     การ์ตูนแนะนำ

ซันชิโร่ x 2
ไมเคิ่ล  เจ้าแมวจอมกวน
เบบี้  ยากูซ่า
บ๊อก บ๊อก 
ชินจัง

เท่าที่นึกได้ตอนนี้  ที่คิดว่าฮา ๆ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
อ่านชินจัง  บ็อกบ็อก แล้ว

ส่วนไมเคิลไม่แน่ใจค่ะ

กรี๊ดดดดด  ขอบคุณลุงบั๊กซ์อุตส่าห์อ้างอิงข้ามหน้ามา (+1 ) ค่ะ 

เลวยั้นเงา

อ่านจบไปเมื่อคืน ได้อีกบรรยากาศดีครับ
ซื้อ oom มา คาดว่าจะนอนอ่านตอนกลางคืน เกย์แอบ

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
ชิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ่านจบไปเมื่อคืน ได้อีกบรรยากาศดีครับ
ซื้อ oom มา คาดว่าจะนอนอ่านตอนกลางคืน เกย์แอบ

ยักษ์เจ็บใจ   ชิ

นานๆ จะเข้ามาที
 กร๊าก

อะไรเหรอ งง

งบน้อย
หน้า: 1 ... 71 72 73 74 75 76 77 [78] 79 80 81 82 83 84 85 ... 335