หน้า: 1 ... 79 80 81 82 83 84 85 [86] 87 88 89 90 91 92 93 ... 335

ผู้เขียน หัวข้อ: ระยะนี้อ่านหนังสืออะไรกันบ้างครับ  (อ่าน 1119877 ครั้ง)
ข้อสอบเอนท์ถาปัตปีที่แล้ว

ก็พอทำได้นะ แต่วาดรูปไม่ถาปัตเป็น  ง่ะ

จะสอบพรุ่งนี้ทำไงดี  เฮ้ย!?

พนักงานบริษัท.
ข้อสอบเอนท์ถาปัตปีที่แล้ว

ก็พอทำได้นะ แต่วาดรูปไม่ถาปัตเป็น  ง่ะ

จะสอบพรุ่งนี้ทำไงดี  เฮ้ย!?

สู้ๆ โชคดีในการสอบ  เจ๋ง

แล้วยังมาปั่นอยู่ทำไมเล่า!!!  โวย

เพื่อนของเราชื่อความเหงา

พรุ่งนี้ใครไปงานหนังสือมั้งครับผม  ปลื้ม

ถ้าไป ช่วงเย็นๆ 17.30 น. เป็นต้นไป

ไปด้วย นะ นะ นะ  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ร่างพระร่วง

อ่านวันบท...

สามเดือนหล่ะมั๊ง .. ยังไม่จบเลย

สงสัยบุญไม่ถึงพอ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
อ่านการ์ตูน
อ่านนิยาย

ลันล้า~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
​พรุ่งนี้​ใครไปงานหนังสือมั้งครับผม​  ปลื้ม

​ถ้า​ไป​ ​ช่วงเย็นๆ​ 17.30 ​น​. ​เป็น​ต้นไป​

​ไป​ด้วย​ ​นะ​ ​นะ​ ​นะ​  เกย์ออก
คงจะได้ไปสุดสัปดาห์  ง่ะ อาจจะเป็นวันเสาร์

ลากตูไปด้วย   เอือม

หาอะไรทำ จะได้ไม่ฟุ้งซ่าน  เอือม

เลวยั้นเงา
อ่านพลูโต  เล่ม 1-2   เจ๋ง  ของเขาดีจริงๆ  อีกแล้วครับท่าน 

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ฮือๆๆ

เล่มสองมันมีขายตามร้านปกติไหมอ้ะ
(ดราก้อนบอล 34 ด้วย นอกงานมีไหม)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มีขายตามปกติจะ ร้านที่โชคชัย4ที่เราเคนเจอกันก้นก็มีขายจะ เกย์แอบ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
เกย์ปากไว จ้ะ เจอกัลล์ (+2)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เกย์ปากไว ​จ้ะ​ ​เจอกัลล์​ (+2)
ไปซื้อก้นเหรอ  แอบหื่น

Pluto เล่ม 2 สนุกดีครับ ฉายแววเป็น Suspense Thriller ชัดเจน เข้มข้นกว่าเล่มแรกที่จะมีเว้นให้ซึ้งอยู่ช่วงหนึ่ง

งบน้อย
วันนี้พี่ซื้อ ไอ้หนูซูชิมา17เล่ม อ่านให้อ้วกเลย  ฮิ้ววว
แล้วก็เนกิมะ กับ คุโรมาตี้อีก โอ้ว อ่านตาแฉะแน่ๆ ฮิ้ววว

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
จะไปงานหนังสือวันพรุ่งนี้ละ  เกย์ออก

นานๆ จะเข้ามาที
หน้า: 1 ... 79 80 81 82 83 84 85 [86] 87 88 89 90 91 92 93 ... 335