หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: คน ขาย ควาย  (อ่าน 10157 ครั้ง)
ตัวจอมขุด  ฮี่ๆ

กินรอบวง
dic... เอ้ย!! dig head  ฮิ้ววว

... กอล์ฟจ๊ะ
ขอโทษค่ะ เหลือบ

สาวกเต่าค่ะ
digg.com  ฮี่ๆ

กินรอบวง

ก็ช่วยกันกลบ ก็จบแล้ว  หมีโหดดดด

โวย เอแกแหละตัวดี  น้องเค้าขุดแกก็ตอบ แล้วมันจะกลบได้ม๊ายยยยย   ชั้นเองก็ตอบเหมือนกัน อิอิ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ฝรั่งเขาเรียก bump ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อย่าไปว่าน้องเค้าเลยน้องเค้าคงไม่รู้นะนะเห็นแก่ป้าเถอะ ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก
ตัวจอมขุด ฮี่ๆ
อย่าไปว่าน้องเค้าเลยน้องเค้าคงไม่รู้นะนะเห็นแก่ป้าเถอะ ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

อย่ามาเรียกตัวเองว่าป้านะ โวย

เธอป้าแล้วชั้นล่าาาาาา อ๊ากกกกกกกก

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา

คุณลุงปู่ทวด  ลันล้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
งุงิงุงิงุงิ ลันล้า

สาวกเต่าค่ะ
ปั่นกันไวจังนะ  ง่ะ แปปเดียว 2-3 จู๋

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대

คุณลุงปู่ทวด  ลันล้า

ไม่เป็นไร  แต่เอต้องเรียก คุณพี่ใหญ่ขาาาาา  เหมือนเดิมนะ

กร๊าก

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
อืม

น้ำเน่าดีแท้  อ้วก

จงเป็นหมอหมาที่ดี อย่าเป็นหมอหมาๆ
หน้า: 1 2 [3]