หน้า: 1 ... 345 346 347 348 349 350 351 [352] 353 354 355 356 357 358 359 ... 1665

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงเน้ ใครดูหนังไรกันบ้างอะ  (อ่าน 4976167 ครั้ง)
ดูฮันนีบาล(น้ำผึ้งสีน้ำตาล)มาครับ ไม่ค่อยมีภาพโหดแต่ก็สนุกดี เกย์ออก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เพิ่งดู Visitor Q ครับ กำกับโดย Takashi Miike เจ้าพ่อหนังโหดทั้งหลาย (โหลดเมื่อวาน แต่นั่งทำใจอยู่นานกว่าจะดู  ไอ้มืดหมี)

เป็นหนังที่....เอ่อ ไม่รู้จะบรรยายยังไง อยากเห็นหน้าคนเขียนบทจริงๆครับ  เอือม

(พ่อมีอะไรกับลูกสาว+ลูกตบตีแม่+พ่อมีอะไรกับศพแล้วไอ้นั่นติดคาศพ  อ้วก โอ้มายพระพุทธเจ้า  เหวอ)
วันนี้ดู INVINCIBLE แปลว่า ไม่สามารถเอาชนะมันได้

หนังดี ภาพสวย ของ disney
เรื่องเกี่ยวกับชีวิตนักอเมริกันฟุตบอลคนหนี่ง
ชีวิตโครตเศร้า

ที่สำคัญสร้างจากเรื่องจริงด้วย  เจ๋ง

อยากดูบ้างงงงง  ฮือๆ~

วันพุธเพื่อนชวนไปดูเปิงมาง
ไม่อยากดูหนังผีเลย ให้ตายเหอะ
ชอบเลยแบบนี้  หื่น

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
มีใครจะไปดู shooter บ้างครับ ตอนนี้มี ผม และนัท คาดว่าจะดูไม่ พุธ ก็ พฤหัส
และคาดว่าจะดูที่เมเจอร์รัชโยธิน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 เม.ย. 2007, 17:11 น. โดย ☆MUM‼™☆ » บันทึกการเข้า
ง่ะ วันธรรมดา อด  ฮือๆ~
ตอนเย็นนะคะพี่สัก   เหลือบ

เลวยั้นเงา
สักดูได้กี่โมง
เลิกงาน 5 โมง กว่าจะไปถึงนู่น คงเกือบทุ่มนู่นแหละครับ
เพิ่งดู Visitor Q ครับ กำกับโดย Takashi Miike เจ้าพ่อหนังโหดทั้งหลาย (โหลดเมื่อวาน แต่นั่งทำใจอยู่นานกว่าจะดู  ไอ้มืดหมี)

เป็นหนังที่....เอ่อ ไม่รู้จะบรรยายยังไง อยากเห็นหน้าคนเขียนบทจริงๆครับ  เอือม

(พ่อมีอะไรกับลูกสาว+ลูกตบตีแม่+พ่อมีอะไรกับศพแล้วไอ้นั่นติดคาศพ  อ้วก โอ้มายพระพุทธเจ้า  เหวอ)

โหลดมาเดือนนึงแล้วเหมือนกัน แล้วก็จะดูเมื่อเที่ยง
แต่เปลี่ยนใจไปดู Lupin (ลูแปง - 2004) แทน ไม่ล่ะ
น่าเบื่อมากครับ ดูไม่จบก็นั่งอ่านเจ้าหนูปรมาณูแทน

โอเค เดี๋ยวดูอีกที
(พอดีตอนดูอยู่คนเดียว เพื่อนมันโผล่มาตอนลูกสาวยื่นข้อเสนอเรื่องมีเซ็กส์กับพ่อ กลัวมันหาว่าแอบดูหนังโป๊)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มีใครจะไปดู shooter บ้างครับ ตอนนี้มี ผม และนัท คาดว่าจะดูไม่ พุธ ก็ พฤหัส
และคาดว่าจะดูที่เมเจอร์รัชโยธิน
พี่มัมจะไปดูกะเจ๊นัท 2-2 เหรอ เกย์ออก (อิอิ)

กิ๊วๆๆ ลันล้า

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
หาแนวร่วมอยู่ ไม่แน่อาจจะบังคับให้แฟนไปด้วย โตนดูรึยัง
ยัง  กรี๊ดดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .
อยากดู shooter เหมือนกันครับ รักสไนเปอร์จริงๆ

แต่วีคเดย์ ไม่ได้ไปดูแน่ๆแหละ ฮิ้ววว

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7

หาแนวร่วมอยู่ ไม่แน่อาจจะบังคับให้แฟนไปด้วย โตนดูรึยัง
ยังไม่ได้ดูพี่  ลันล้า

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
หน้า: 1 ... 345 346 347 348 349 350 351 [352] 353 354 355 356 357 358 359 ... 1665