หน้า: 1 ... 364 365 366 367 368 369 370 [371] 372 373 374 375 376 377 378 ... 1665

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงเน้ ใครดูหนังไรกันบ้างอะ  (อ่าน 4971559 ครั้ง)
โปรแกรม ของ marvel เรื่องหน้า fantastic 4 : Rise of the silver surfer

ชอบไอ้ตัวเงินนี่มานานแล้ว

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7

Sam Reimi ผู้กำกับ บอกว่า เค้าเลือกระหว่างหนังใหญ่ 2 เรื่องคือ Hobbits และ Spidey 4 ถ้าเลือก Spidey 4 ก็ไม่มี Hobbits และถ้าเลือก Hobbits ก็ไม่มี Spidey 4  ลันล้า

จะทำไรก็ทำมาเหอะ ตูดูหมดแหละ  ฮิ้ววว

Hobbits นี่ไม่ใช่ Peter Jackson กำกับแล้วเหรอครับ

งบน้อย
อาจจะนั่งคนละตำแหน่งกันครับ  ฮิ้ววว

ส่วน Fantastic Four ภาคแรก ผมไม่ชอบเลย แต่ดูตัวอย่างภาคใหม่แล้ว น่าดูมั่กมากกกกกกกก ท่าทางจะตายยากน่าดู silver surfer  เจ๋ง

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~

Hobbits นี่ไม่ใช่ Peter Jackson กำกับแล้วเหรอครับ

ไม่ได้กำกับแล้วครับ
แกบอกว่าไม่อยาก "ถอยหลัง" ไปตรงนั้นแล้ว
(เขาเรียกได้หน้าลืมหลัง เกย์เม้ม)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

อ๋อครับ ลันล้า

ตอนนี้อยากดู 28 Weeks Later นะนะ

ชอบภาค 1 มาก ๆ นะนะนะ

งบน้อย
ไปดู สไปร์เด้อหนุ่มๆ    มาแล้วครับ      

ส่วนตัว เรื่องเนื้อเรื่อง ไม่ติไรมาก เพราะค่อนข้างเน้นมากๆ เรื่องดราม่า  โว้ววว ตั้งใจจะไปดูหนัง ซูปเปอร์ฮีโร่  แต่ดันเข้าไปดูหนังรักซะนี่      ช่วงหลัง ยังสั้นเกินไป มันยังไม่จับใจ ยั้งบิ้วไม่ถึงขั้นที่จะทำให้น้ำตาคลอได้อย่างภาค สอง ตอนช่วยรถไฟ  อันนั้นจับใจกว่าและอารมณ์มันถึงกว่ากัน.......

ส่วนตัว ภาคนี่ ฉากต่อสู้เยอะดี แต่ รู้สึกว่า ฉากต่อสู้กลับเป็นเรื่องรองจากฉากที่ต้องใช้อารมณ์  

สรุปๆๆ  ดีครับ ไปดูเถอะ คุ้ม  ส่วนตัว ขอยกให้ภาคสอง ดีกว่า............

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ถ้าภาคสองดีกว่า ตูก็ไม่ดูแล้วครับ ง่ะ
โทษทีที่ขวางคลองนะครับพี่น้องครบั
พอดีรู้สึกเองว่าไม่ประทับใจเลยสักกะภาค
(ไม่ชอบที่มันบอกเนื้อเรื่องหมดก่อนดูนี่แหละ เศร้า)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

อ๋อครับ ลันล้า

ตอนนี้อยากดู 28 Weeks Later นะนะ

ชอบภาค 1 มาก ๆ นะนะนะ

ชอบภาค 1 เหมือนกัน วันที่ไปดู สไปดี้ เห็นโปสเตอร์ ก็ยังว่า
มันรีเมค หรือ ว่ายังไงกันแน่ ถ้าภาค 2 ก็ไปดูแน่นอน  ฮิ้ววว
ใครก็ได้เล่าภาคหนึ่งให้ฟังหน่อยค่ะ  กรี๊ดดดดด

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
อันนี้ส่วนตัวจริงๆครับ    เพราะภาคสองนี่ ตอนผมไปดูมันโดนจริงๆ  ตอนนั้นประสบปัญหาชีวิตบางอย่างที่ทำให้ต้องเลือก   พอเข้าไปดู  โอ้ว โห  มันโดนแบบว่า น้ำตาคลอเบ้า หันมามองตัว แล้วถามตัวเองว่า   ตุจะเลือกแบบนี้จริงๆเหรอวะ   รู้สึกตัวเองเหมือนพระเอก ขึ้นโดยพลัน..... แหยะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

จักรีพ่นใยเหนียวๆ ขาวๆ ได้ แหยะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 กร๊าก กร๊าก
ไอ้เหนียวๆนั่นเขาเรียกว่าใยเหรอครับ  งง

มันเป้นลูกแมงมุมน่ะ แหยะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก
หน้า: 1 ... 364 365 366 367 368 369 370 [371] 372 373 374 375 376 377 378 ... 1665