หน้า: 1 ... 141 142 143 144 145 146 147 [148] 149 150 151 152 153 154 155 ... 293

ผู้เขียน หัวข้อ: การ์ตูนในตำนาน ที่น่าจะหาอ่านดู  (อ่าน 1330175 ครั้ง)
Berserk#32
50 บาท  ไอ้มืดหมี
ซื้อ black and white ของเดอะดวงมาแ้ล้วครับ สวยสุดยอดจริงๆ

แต่ที่ชอบที่สุดกลับเป็นไอ้การ์ตูนแถมหน้าสีข้างหลังนั่น ดุเดือดจริงๆ  (แจ๋ว แจ๋ว)

กาก
ยังมีขายอยู่รึเปล่าครับ black and white อะครับยังไม่ได้ซื้อเลยไม่ค่อยได้แวะร้านการ์ตูนเลยพักนี้

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
ขายครับ เคยเจอที่ซีเอ็ด มาบุญครอง ที่ร้านตรงโรงหนังเมเจอร์เอกมัย
แต่ที่ซื้อนี่ ร้านการ์ตูนตรง รถไฟใต้ดินสุขุมวิทครับ

กาก
ตอนนี้มีขายเยอะแล้วครับ เข้าใจว่าน่าจะพิมพ์เพิ่มเรียบร้อย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
Honey & Clover เล่ม 4 ออกแล้ว

มีใครอ่านมั่งเนี่ยยย  หยี
การ์ตูนธรรมดา ที่อ่านสนุกมากกก
ฮือไม่รู้จะลุ้นใครดี ชอบทุกคน

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เพิ่งอ่าน Mush อัจฉริยะก้องโลก จบเมื่อวานนี้ 9 เล่ม
รู้สึกเหมือนโดนตัดจบนะ แต่ก็อ่านแล้วอิ่มพอสมควร
เป็นการ์ตูนที่ดีมากๆ เรื่องนึงเลยครับ ลองหาอ่านดู เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จบแล้วเหรอ  เหวอ

เล่มที่แล้วมันถึงไหนหว่าจำไม่ได้ จำได้ว่าแค่วาดรูปสู้กับพ่อ  เศร้า

กาก
นั่นแหละ แล้วก็จบ กร๊าก

เหนือฟ้าใต้พิภพ ข้าเจ๋ง สนุกดีนะ
 โวย โวย พี่แอนมาบอกเรื่อง mush เลยไปหาอ่าน
ที่ร้านดันไม่มีเล่ม 3 กับ 7 อ้ะ

แต่สนุกค่ะ ชอบที่เนื้อเรื่องเป็นเหมือนอ่านสารคดีอยู่เลย (คิดไปเอง)  กรี๊ดดดดด

ปล. จั๊วยืมการ์ตูนพี่แอนมาอยู่กับจั๊ว สามเล่มนะคะ คืนสยองอะค่ะ
ถ้ามีโอกาสเจอกันคราวหน้าจะเอาไปคืนนะคะ ขอโทษด้วย  ฮือๆ~

there are no regrets in life, just lessons . .
มีเรื่องวิหคเพลิงครบแล้วนะจั๊ว
พอดีไปคุ้ยจากห้องไอ้ฟูมา

อ้อ อ่านบูมเล่มล่าสุด
โคตรชอบ BAKUMAN เลย กร๊าก
(วาดโดยคนวาดเดทโน้ตในตำนาน เรื่องโดยคนวาดลัคกี้แมนในตำนาน)

ชอบตรงที่มันล้อลัคกี้แมนแบบเนียนมากจนเด็กที่เกิดไม่ทันมาอ่านต้องไม่ขำแน่ๆ

อยากอ่านๆ กรี๊ดดดดด

งบน้อย
มันไม่ได้สนุกเวอร์เพ้อเจ้อเหมือนเดทโน้ตนะ
แต่พี่แกเล่นปนเปื้อนลัคกี้แมนเข้ามาเยอะแยะเลยอ้ะ

โวย แต่งเรื่องโดยคนวาดลัคกี้แมนเหรอครับ กรี๊ดๆ

หน้า: 1 ... 141 142 143 144 145 146 147 [148] 149 150 151 152 153 154 155 ... 293