หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: ช็อกวงการมวยปล้ำ  (อ่าน 56176 ครั้ง)
AMD64 X2  เกย์แอบ

อ้าว คุยเรื่องรุ่นโรงเรียนเหรอ  ขอโทษจ๊ะ  ลันล้า

ผมอยู่รุ่น 86 ครับ
ได้ยินว่าหัวจู๋คุยเรื่องมวยปล้ำไม่ใช่หรอ ง่ะ
อยู่รุ่น 99 ค่ะ  ยิ้มน่ารัก
ปีหน้ารร.ครบ 100 ปี ดันจบซะก่อน อี๋~

there are no regrets in life, just lessons . .
อยู่รุ่น ๒๑ ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
งั้นหนิงรุ่น 105 ค่ะ  ง่ะ
(ที่ เซนต์โยไม่นิยมเรียกรุ่นเป็นเลข แต่นิยมเรียกเป็น โบสีต่างๆ  ลันล้า)

<3.
จนจบมาแล้วนี่ยังไม่รู้เลยว่า
ตัวเองเป็นโบฟ้ารุ่นที่เท่าไหร่  ง่ะ

there are no regrets in life, just lessons . .
เฮ้ยยย มวยปล้ำ  โวย
เป๋แล้ว  (อิอิ)

ลุง!!! หน้าแตก

ผมอยู่รุ่น 36 อะ

เพราะ ใครล่ะ  เหลือบ

ลันล้า อะล้อเล่น

<3.
เซ็นโยนี้โบสีไม่เหมือนกันซักรุ่นเลยหรอ???

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
มัธยม
โบฟ้า-ม.1
โบแดง-ม.2
โบเขียว-ม.3
โบส้ม-ม.4
โบม่วง-ม.5
โบเหลือง-ม.6
โบฟ้า-พึ่งจบไป ฮือๆ~

ส่วนประถม
ป.1-โบฟ้า
ป.2-โบแดง
ป.3-โบเขียว
ป.4-โบส้ม
ป.5-โบม่วง
ป.6-โบเหลือง

เมื่อก่อนจะมี โบน้ำเงิน กับโบชมพูด้วยค่ะ  ยิ้มน่ารัก
มาแจกแจงโบ แต่นี่มันจู๋มวยปล้ำ ฮิ้ววว

นั่นสิ นี่จู๋ของห้าโอนะ (อิอิ)

ไม่ค่อยเจอโบหลืองกับโบม่วง ไปไหนกันหมดน่า  แป๊ะยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 เม.ย. 2006, 18:49 น. โดย แอ๊ะ » บันทึกการเข้า

[ว่างให้เช่า]
โบหลายสีน่ารักจังเลย

ดูคิกขุอาโนเนะจริงๆ ลันล้า

โล่ง
โบสีต่างกัน แสดงถึงทักษะการปล้ำที่ต่างกันหรือครับ  งง
เพิ่งรู้นะเนี่ยว่ามวยปล้ำเขาแบ่งสีด้วย ความรู้ใหม่ๆ เยี่ยม  เจ๋ง

Today you , Tomorrow me.
ผมโบม่วงอมชมพู ปล้ำเก่ง  หื่น
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11