หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: ช็อกวงการมวยปล้ำ  (อ่าน 56220 ครั้ง)
 ยิ้มน่ารัก  รู้นิดหน่อยเองคะ  ลันล้า

นานๆ จะเข้ามาที
จริงๆ ต้องเขียนว่า พากย์ ครับ
แต่รู้จริง รู้จริง เอาไป (+2)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
บ้านผม ติดมวยปล้ำ กันทั้งบ้านครับ

ยาย ผมชอบดูมวยปล้ำมาก  เกย์ออก

แต่พักหลัง ผมขี้เกียจดูแล้วอ่ะ *-*   

ยิ่งปล้ำ  บทยิ่งน้ำเน่าขึ้นเรื่อยๆ  ง่ะ 

BBcode เอิ๊ก~
มันชื่ออะไรน้า มีคนนึงอ้วนๆ(นักมวยปล้ำ)
ที่มันแกล้งทำเป็นปัญญาอ่อน
แล้วฟลุ๊คชนะทุกที แถมเลียนแบบท่าไม้ตายของคนอื่นได้หมดเลย

มันชื่ออะไรน้า.... ชอบมากเลย คนนี้

ทหารเกณฑ์
มันชื่ออะไรน้า มีคนนึงอ้วนๆ(นักมวยปล้ำ)
ที่มันแกล้งทำเป็นปัญญาอ่อน
แล้วฟลุ๊คชนะทุกที แถมเลียนแบบท่าไม้ตายของคนอื่นได้หมดเลย

มันชื่ออะไรน้า.... ชอบมากเลย คนนี้

ยูจีน คับ

ปล. ตอนปล้ำที่สมาคมอื่น เห็นว่าได้แชมป์โลกด้วย  (แต่สมัยนั้นยังเท่ อยู่นะ)

BBcode เอิ๊ก~
แต่ก่อนปล้ำ OVW (พูดไปอย่างนั้น ไม่เคยรู้จักหรอก ง่ะ)
พอมาปล้ำ WWE ก็ดังระเบิด แต่ปล้ำไปปล้ำมา ปรากฏว่าทำตัวปัญญาอ่อนเกินไป
จนคนดูเกลียดซะฉิบ (ตอนนี้โดนเก็บเข้ากรุไปแล้ว)
ใช่ๆๆ ยูจีน ชอบยูนจีนสุดๆ ชอบมากกว่าอันเดอร์ซะอีก กรี๊ดดดดด

(+1) เจ๋ง

ทหารเกณฑ์
แต่อย่างคุณ น้องเบิ้ลขอสอง ว่า

เดี๋ยวนี้เริ่มเบื่อๆ เพราะ บท มันน้ำเน่าเกินไป
โดยเฉพาะ Raw มีแต่พูดๆ ใส่กัน เมื่อไหร่จะปล้ำซะที  หมีโหดดดด

<3.
john cena - wwe พยายามผลักดัน แต่แฟนๆรับไม่ได้ เพราะปล้ำห่วยแตก
triple H - ลูกเขยประธาน wwe, เส้นใหญ่ ได้ชิงแชมป์ทุกเดือน
ที่เหลือ - ลูกกระจ๊อก
WrestleMania 22 มีไปแล้วครับ
ชอบคู่ไหน ไปโหลดมาดูที่เว็บนี้เลย
http://csswrestling.free.fr/videos/WWE.htm

ปล.แนะนำคู่นี้ครับ Edge vs. Mick Foley โหดได้ใจ เอาไป 5 ดาว
มวยปล้ำหรือกีฬาคนเถื่อนกันแน่ครับนั่น

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อยากปล้ำครับ  ไม่อยากดู

แต่มันผิดกฎหมายผิดจริยธรรมด้วย

โล่ง
สงสัยมานานละ
นั่นมันเจ็บจริงหรือการแสดงอะ
ถ้าเจ็บจริงมันไม่ตายไปแล้วหรอ แบบนั้นอะ
เอานู่นเอานี่มาฟาดกัน
น่ากลัวๆ
จริงครับ แต่เตี๊ยมกัน
อย่างเก้าอี้น่ะฟาดจริง แต่แม่มโคตรจะบาง
ถาดตีหัวทำจากสังกะสี ถังขยะหนาเท่ากระป๋องโค้ก
เป๊ก/ลวดหนามแหลมเท่าำไม้จิ้มฟัน โต๊ะทำจากชานอ้อย
ของหลอกเด็กทั้งนั้น

แต่ถึงกระนั้นมันก็ต้องเจ็บเหมือนกันล่ะครับ
ที่ต้องทำก็เพื่อแลกกับเงินนี่แหละ ง่ะ
 ฮิ้ววว มันก็ต้องมีผิดคิวกันบ้าง

นานๆ จะเข้ามาที
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11