หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23 24

ผู้เขียน หัวข้อ: บอร์ดล่มเหรอเมื่อเช้า  (อ่าน 80322 ครั้ง)
ไม่ไป

ต้องย้ายเอง ว่า

Today you , Tomorrow me.

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ไม่รู้ตอนนี้เขาจะเริ่มตุ๋ยหรือยังนะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เมี๊ยว

กาก
ไม่ค่อยมั่นใจเลยวุ้ย
ดูไม่มีการวางแผนการย้ายที่เหมาะสมเอาซะเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ม.ค. 2006, 03:16 น. โดย [-[[aida]]-] » บันทึกการเข้า

แผนการน่ะแน่นอนครับ
แต่ คทฮ เขาเลทเอง
ทีแรกบอกว่าจะเปิดให้ 2 ทุ่ม แต่นี่ 4 ทุ่มครึ่งถึงเปิด
ยังไงคืนนี้น่าจะเริ่มดัมพ์+ดูดล่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ม.ค. 2006, 21:11 น. โดย -Kums- » บันทึกการเข้า

ถึงว่าเข้าไม่ได้ตั้งแต่เย็น
รีบโดดงานกลับมาปั่นบอร์ด
แต่เปิดไม่ได้ ฮือๆ~
เลยไปตัดผม
สวยมาก ฮือๆ~ ฮือๆ~
สั้นจุ๊ดจู๋ ฮือๆ~ ฮือๆ~  โวย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ม.ค. 2006, 21:10 น. โดย -Kums- » บันทึกการเข้า
อยากเห็นอ่ะ เผยผิวทีดิ  เกย์แอบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ม.ค. 2006, 21:10 น. โดย -Kums- » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ตัวอักษรมันยังผิดปกติอยู่ครับ ผมใช้หมาย่าง ไม่ทราบว่าใครเป็นเหมือนผมบ้างไหมครับ เปลี่ยนโค๊ดแล้วก็ไม่หายครับ  งั้นเหรอ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เว็บเน่าครับ กำลังทยอยแก้อยู่ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ขอบคุณครับ ครับ  งั้นเหรอ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
อันไหนที่แก้ได้ก็แก้เองไปก่อนครับ พวกลายเซ็นอะไรอย่างนี้ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ทำไมบางอันก็พิมพ์ กไก่ได้ แต่บางอันก็ไม่ได้อะ
ภาษาขอมอย่างแรง

หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23 24