หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24

ผู้เขียน หัวข้อ: บอร์ดล่มเหรอเมื่อเช้า  (อ่าน 80326 ครั้ง)
วันนี้ล่มอีกแล้ว

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เมื่อเช้าจะเปิด web f0nt ให้เพื่อนดู
ดันล่มซะได้
ยิ้มน่ารัก

โวย โวย โวย

นานๆ จะเข้ามาที
โวย โวย โวย

กลายเป็นเรื่องปรกติ และโจ๊กของที่นี่ไปเสียแล้วครับ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
ล่มวันละนิด จิตแจ่มใสมัวหมองครับ  ฮิ้ววว ที่จริงเป็นแผนการให้คนรีบเปิดไปเว็บ iannnnn.com ครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เอือม จะมาแผนกงแผนการทำไม ตูยังคิดมุกเขียนตอนใหม่ไม่ออกเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ก็รีบๆเปิดตัวมิยาบิซิครับ ผมก็อยากรู้เหมือนกันว่าจะเผ็ดแบบวาซาบิหรือเค็มๆมันๆแบบโชยุ  ฮิ้ววว

เมื่อเช้าตั้งใจตื่นแต่เช้ามาเล่นเน็ท
กะจะปั่นให้หนำใจ ล่มซะงั้น
เป็นการเช็คเรตติ้งครับ ว่า ถ้าขาด ฟอนต์ไป สาวกทั้งหลาย จะเป็นอย่างไรบ้าง
อาจล่มเพราะ คลิป ในตำนานล่าสุด ก็เป็นได้ครับ ป่านนี้มีหวังชูสองนิ้วออกซีเอ็นเอ็นแล้วครับ

ไม่ใช่ครับ

เหตุผลขอสงวนไว้ละกัน
ไม่เกี่ยวกะเว็บนี้
แต่เกี่ยวกับชะตากรรมของโลก

เอ่อ...ผมหมายถึงคลิปเฮียกัมนะครับ   (เหงื่อแตกพลั่ก)

เอ่อ..เปิดหลายรอบมาก ล่มแบบไม่เกรงใจใครเลย  ง่ะ

จะลงแดง อยากมาปั่นใจแทบขาด บอร์ดล่มเหมือนขาดใจ  เกย์แอบ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ล่มเยอะๆไปเลย จะเล่นเกม  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24