หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24

ผู้เขียน หัวข้อ: บอร์ดล่มเหรอเมื่อเช้า  (อ่าน 80308 ครั้ง)
อย่าปากหมีครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ล่มสิๆๆๆๆๆๆๆ  ชิ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่ต้องล่มแล้ว
ดามีเน็ทเล่นแล้ว

ยะฮู้วววว์
เพิ่งล้างดาวเอ๊ง  โวย

ล้างทำไมล่ะอร เก็บไว้ให้มันเป็นทางช้างเผือกเลย
เห็นแล้วมันช้ำใจอ่ะดา

มันไม่ได้สกปรกแล้วจะล้างทำไมครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ขยุด

ไม่ได้ล่มมนาน ตื่นเต้น  กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ใช่เมื่อกี้ล่ม  เอือม
sql ล่มไปจริงๆ ครับ

ท่าทางฐานข้อมูลใหญ่เกินไปจริงๆ

ล่มอาทิตย์ละ 1 วัน
ร่างกายแข็งแรง  ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
Uptime:
 16:44:21 up  1:39,  0 users,  load average: 10.06, 10.62, 12.81

ตอนอืดๆ อยู่ประมาณ 80 เห็นจะได้

Today you , Tomorrow me.
กร๊าก
ก๊า

นี่ก็อืดๆ นะ

ก็ไม่ยอมไปวิ่งแล้วนี่ครับ

ตอนอืดๆ อยู่ประมาณ 80 เห็นจะได้

น้ำหนักหรืออายุครับพี่เอ้ ฮี่...

My Life, My Pride, is Broken
หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24