หน้า: 1 ... 16 17 18 19 20 21 22 [23] 24

ผู้เขียน หัวข้อ: บอร์ดล่มเหรอเมื่อเช้า  (อ่าน 80302 ครั้ง)
ภาษาอะไรน่ะ  เอือม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอขุดค่ะ เจอ
Connection Problems
Sorry, SMF was unable to connect to the database. This may be caused by the server being busy. Please try again later.

มาค่ะ แล้วก็รู้สึกว่ามันอืดหน่อยๆมั้ยคะ

กินเยอะไปรึเปล่าครับ    ออกกำลังกายบ้างนะครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กินเยอะไปรึเปล่าครับ    ออกกำลังกายบ้างนะครับ
นั่นสิ สงสัยกินเยอะไป ไม่ช่ายยยยยยยย  โวย เว็บค่ะที่อืดน่ะ อืดเป็นพักๆ

อ๋อสงสัย เว็บ จะกินเยอะ เหมือนเจ้าของ   ถึงได้อืด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ยิ้มเหี้ยมเกรียม

แต่ช่วงนี้ขึ้นบ่อยนะ   กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง

พักนี้บ่อยจริงๆค่ะ

Las Noches Rubicundior
ยักษ์ครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)

โชคดีนะครับ  อืมมมมห์

Today you , Tomorrow me.
โชคดีนะครับ  อืมมมมห์

อี๋~

เจอบ่อยจริง ๆ นะคะ  กร๊าก
 ขัดอารมณ์การปั่นอย่างแร็ง  หมีโหด~
ไม่รู้จะโพสกระทู้ไหน แต่เมื่อสักครู่...ฟอนต์ล่มใช่ไหมครับ ?

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 ... 16 17 18 19 20 21 22 [23] 24