หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]

ผู้เขียน หัวข้อ: อ่านการ์ตูนไทยกันมั้ย?  (อ่าน 45515 ครั้ง)

เรื่อยๆ เลยนะครับ ฮิ้ววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ขอไว้อาลัยแด่ "พี่ต่อ" ครับ

อ๊ะ แสดงว่าตูทันอ่านผลงานชิ้นสุดท้ายของพี่แกสิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

เคยอ่านหลายอันเลยแฮะ (แจ๋ว แจ๋ว)

งบน้อย
เคยซื้อเอ็นดู ใจกล้า ด้วย แหะ

ยอมรับว่า คนทำ ใจกล้า จริงๆ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
เคยซื้อเอ็นดู ใจกล้า ด้วย แหะ

ยอมรับว่า คนทำ ใจกล้า จริงๆ

ใจไม่กล้าธรรมดาครับ ใจโคตรกล้า

ผม + 1
ให้แก่ผู้เอางานพี่ต่อมาแปะ (แจ๋ว แจ๋ว)

รูปพี่ต่อ เมื่อไปงาน เปิดตัวหนังสือ ความรักผ่านลายเส้น
หนังสือเล่มแรกในชีวิตของผม

ข้างๆ พี่ต่อ เป็นรูป พี่หมู นินจา

รูปนี้ 4 ปีกว่าๆ แล้วครับ

หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]