หน้า: 1 2 3 4 [5]

ผู้เขียน หัวข้อ: FC6 : ประกาศผล!!  (อ่าน 29751 ครั้ง)
ปั่นอยู่ครับ
จริงๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ดนตรีเสียงเด็

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อยา

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มีๆ

ชีวิตไม่มีสูตรลัด  ก่อนทำได้ก็ต้องเริ่มที่"เหา"!!!
ขุด

นั่งแก้บั๊กหมดทุกหัวข้อกระจู๋ในสายประกวดแล้วครับ
โดยเฉพาะจู๋๊นี้ นั่งแก้นานมาก! .. หิวด้วย
เน็ตกองทัพอากาศก็ห่วย

....บ่นๆๆๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เพิ่มให้ 1 ค่าเหนื่อยครับ ขอบคุณด้วยครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
  เจ๋ง เยี่ยมมากที่รัก
 อ่านแล้วฮาดี ยิ้มน่ารัก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
อยู่ดีๆยักษ์ก็สร้างห้องสำหรับประกวดขึ้นมา

เอ๊ะ มีอะไรอยู่ในหัวหรือเปล่า ?
ผมพอทราบแต่ไม่อยากพูดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มี ขี้เลื่อยครับ

http://fedora.redhat.com/

มันเพิ่งออกมาถึง FC4 เองนี่ครับ FC6 มาจากไหน

ดีว่าตูไม่เล่น FontCreator  ง่ะ
หน้า: 1 2 3 4 [5]