หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: อัญเชิญทุกท่าน + ขoแปะ Link  (อ่าน 5350 ครั้ง)
 เอือม "...ครืน "
...
 ฮิ้ววว สวัสดีครับทุกท่าน...เหอ ๆ ก่อนอื่นก็คงต้องขอย้อนหลังกันซักนิดนึง...

...  เศร้า มาช้ายังดีกว่าไม่มาอ่ะน๊อท่านน่อ...

วันนี้...ผมได้ฤกษ์งามยามดี ดูดฟoนต์ในเว็บนี้ทุกตัวจนหมดแล้ว
( หลังจากครั้งที่แล้วผูกขาดกับฟoนต์ iannnn แต่เพียงเจ้าเดียว )  โวย
ก็ต้องขอบพระคุณทุกท่านมาก ๆ ครับ ที่บรรจงหยาดเหงื่อแรงงาน
ให้ข้าพเจ้าได้ดูดอักษรมาใช้กัน...

พูดถึง Feedback ต้องขอบอกว่า "แรงมาก" ( ไม่ใช่เจ้าที่นะ )  หน้าแตก
โพสการ์ตูนคราใด มีแต่คนถามไถ่อยู่ร่ำไป...จนต้อง Copy Text ไว้ตอบโดยเฉพาะ
อันที่จริงเมื่อสัปดาห์ก่อน ผมก็ได้เอา Link ของ f0nt.com ไปลง Blog แล้ว
แต่ยังไม่ได้บอกกล่าวกัน วันนี้ก็เลยขอแวะมาบอกเสียด้วยเลยขอรับ...

ปกติผมจะใส่ Credit ในการ์ตูนด้วย แต่เดี๋ยวนี้ไม่ใส่แล้ว เพราะคนก็ยังสับสน
ระหว่างตัว " โอ - o " กับตัว " ศูนย์ - 0 " ในชื่อ f0nt.com อยู่ร่ำไป
ก็เลยขอเอาไปแปะเป็น Link เสียเลย จะได้ไม่งงกันอีกนะขอรับ  ฮือๆ~

ปีใหม่นี้ก็ขอให้ทุกท่านโชคดีจ๊าดนักเน้อ...  กร๊าก

...ปล. คราวนี้จะได้ไม่ผูกขาดก็บฟoนต์ของ iannnn อีกต่อไป  เอือม ครืนนนน...

...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มี.ค. 2009, 13:12 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

ลอยไป ลอยมา ตามหาสาว
สวัสดีปีใหม่
ขอให้มีความสุขเช่น

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
พี่ภูมาเองเลยเหรอ  กร๊าก
อัพเดทไวๆจะไปตามดูสาว
สวัสดีปีใหม่เช่น

ขาว สวย หมวย อึ๋ม โง่ ทึ่ม อืมใช่เลย
ติดตามผลงานพี่ในบล็อ

สวัสดีปี๋ใหม่เจ้า

ยิ๊ดดีจั๊ดนั
ภููไหน

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
[quote author=คุณชาย

ใช่ๆ ๆ  ป้อชอบเหมือนลั่นทมเลย

ลายเส้นสวยมา

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

รูปสวย  ลันล้า

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สวัสดีปีใหม่ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: [1] 2