หน้า: 1 [2] 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: ย้อนเวลากลับมาแล้วครับ แต่..  (อ่าน 16853 ครั้ง)
ไม่ได้  เหลือบ

นี่คือการหลอกใช้
ใครเป็น จขกจ อันไหน หรือเห็นความผิดปกติของตัวอักษร
ช่วยแก้ไขหัวข้อให้เป็นดังเดิมด้วยครับ
เรามาร่วมกันสร้างสรรค์สังคม
กวาดขี้เช็ดเยี่ยวออกไปจากที่นี่กันเถอะเร้วววว  ลันล้า

*** ปรับให้คนที่เป็นวัวขึ้นไป สามารถแก้ไขโพสต์ของใครก็ได้ เป็นเวลา 2 อาทิตย์ครับ ***
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ม.ค. 2006, 18:01 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จำเว็บตราสัญลักษณ์เมื่อวานได้ไหมครับ ขอหน่อยครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หมายความว่าใน Sql เป็น ก. ไก่ แต่แสดงผลเป็น ฿ ถูกหรือเปล่าครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ไอ้เราก็นึกว่ามันเพี้ยนเฉพาะในซาฟารี
เท่าที่ดูมันเพี้ยนเฉพาะอักษรต่ำนะ

I ROCK , THEREFORE I AM
มันเพี้ยนตั้งแต่อยู่ใน sql นะครับ (คิดว่างั้น)

Today you , Tomorrow me.
เพี้ยนจาก SQL เลยแหละ
แต่ ญ นี่ไม่ต่ำนะ

(ฮาตรงเก้อนี่แหละ   ฮี่ๆ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ปล. นี่คิดว่าตูทำเพื่อหวังบวกหรือไงวะ  โวย
กร๊าก
แล้วบักเก้อไม่แก้ล่ะ แก้เองได้  ง่ะ

Today you , Tomorrow me.
แก้แล้วจ้า

เพิ่งสังเกตชื่อตัวเองเหมือนกัน ลืมไปว่าชื่อกูก็ กอไก่นี่หว่า
นึกว่าต้องแก้โดยการเปลี่ยนชื่อ พ่อแม่อุตส่าห์ตั้งให้

I ROCK , THEREFORE I AM
ยินดีต้อนรับสู่โลกครับ "ฟoนต์ฟoรั่ม"  ยิ้มน่ารัก

เกิดใหม่ แต่มีปัญหานิดหน่อย เดี๋ยวก็เข้าที่เข้าทาง  จ๊วบ

[ว่างให้เช่า]
คิกคิกคิก กรี๊ดดดดด
แอนนนนนแคนดู

รักแมวค่ะ

เฮียเก้อลืม

พบ ฝ อ่านไม่ออกครับ ไม่แน่ใจว่าต้นฉบับพิมพ์ถูกหรือเปล่าครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มันดูน่ารำคาญเป็นอย่างมาก

ไม่อ่านดีกว่า ปั่นอย่างเดียว

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ถึงยักษ์ มันแก้บนหิ้งไม่ได้อะ
ว่าจะแก้ให้ซักหน่อย

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6