หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: ย้อนเวลากลับมาแล้วครับ แต่..  (อ่าน 16815 ครั้ง)
ตัวอักษรเพี้ยนไปหลายตัวเลย
ไม่แน่ใจว่าเป็นเพราะ MySQL ตัวใหม่ไม่รองรับหรือเปล่า

นี่ตูต้องทนหรือนี่  เอือม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ย้ายกลับอีกรอบครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 กรี๊ดดดดด อ่านไม่รุ้เรื่อง

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
กู้กระจู๋ที่หายไปคืนมาได้ไหมครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
พออ่านรู้เรื่องแต่มันก็ไม่เป็นอุปสรรคในการปั่น เกย์แอบ
ขั้นตอนสุดท้ายแล้วหรือยัง
จบแล้วใช่มั้ย?
แหวะ บอร์ดเน่าๆ  อ้วก
แปะๆๆๆ

ปรบมือให้กับความพยายาม  เจ๋ง
เหม็นบอร์ดเน่า  กร๊าก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ตัวที่เน่าๆแก้เองได้นี่หว่า  ฮิ้ววว
ในลายเซ็นต์ ข้อความใต้ชื่อน่ะนะ
ลองเขียน php แปลง  ฿ เป็น ก ไก่ สิ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ตัวอักษรที่เละก็มี ก แ ๐ ญ ครับ
ผมนั่งแก้เอาทีละตัวแล้ว มันเปลี่ยน ?? (ใน ฟฟ) หรือ ฿ (ในไอ้อี) เป็นตัวที่ว่าไม่ได้
เพราะว่ามันแทนที่ไปหลายตัวเลยไม่ใช่ ก ตัวเกียว

ถึงพี่เอ้ - นี่ขั้นตอนสุดท้ายแล้วครับ เจ๋ง
ขอบคุณจริงๆ เลย .. แต่ไม่บวกให้นะ

เออ
- หน้าแรกของฟ๐รั่มตูแก้ชื่อหมวดแล้ว
- แก้ปกเว็บที่ผิดแล้ว (ขอบใจบักโต)
- อัพฟ๐นต์ใหม่แว้ววววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เยี่ยมมากได้กลับมาปั่นกันแล้ววว

แต่ กระจู๋ แฟลช ทั้งหลายหายเรียบ  ฮือๆ~

ปล. ได้เป็น พี่เสือแล้วแท้ๆ นี่กลับมาวิ่งสี่ขาในสนามนางเลิ้งอีกแล้วหรือนี่  ฮือๆ~
รำคาญสายตากว่าเดิมอีก  ง่ะ

ปล. นี่คิดว่าตูทำเพื่อหวังบวกหรือไงวะ  โวย

Today you , Tomorrow me.
กู้กระจู๋ได้ไหมครับ

หน้า: [1] 2 3 4 5 6